vào hốt bạc $ mau mau anh em để nó fix lỗi

maxinminax

Newbie
Reactions
274
MR
0.000
câu này nghe hay nhất trong ngày sao trùng hợp vậy ta,chẳng lẽ thằng admin nó co chủ ý đặt site như thế để anh em chơi ăn gian :)) :))

àh, chẳng là admin có bay qua việt nam hỏi mình tại sao việt nam lại có trong nhiều black list thế mình vội quá chỉ trả lời mỗi từ "gian", ai ngờ nó về lập site ptc là nó lấy cắp lun từ đấy để đặt tên site. Đúng là lời nói chẳng mất tiền mua, ko lựa lời nói admin thua tiền :))

zingzing

Banned
Reactions
274
MR
0.000
àh, chẳng là admin có bay qua việt nam hỏi mình tại sao việt nam lại có trong nhiều black list thế mình vội quá chỉ trả lời mỗi từ "gian", ai ngờ nó về lập site ptc là nó lấy cắp lun từ đấy để đặt tên site. Đúng là lời nói chẳng mất tiền mua, ko lựa lời nói admin thua tiền :))
VERY GOOD :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) điểm 10 cho chất lượng băng 10 nụ cừ

chuongsnc

Senior
Reactions
154
MR
0.000
chiều nay vừa đọc topic, click dc lát thì mất điện. giờ quay lại không biết có pay dc không ta 15 phút sau mới biêt dc.
lại phải chờ đợi

hết click dc lun rồi...haha.....mai mà có lỗi thì zingzing nhớ bonus cho ae nha, công click quá chời...
có trách thì trách thằng đi báo cho thằng admin bít ấy,còn 1 vấn đề nữa là tại tham nhìu $ nên ko cashout sớm nên mới nghàn năm ôm hận như thế :)) sorry nếu mình cashout khoảng 10$ thì còn bonus cho anh em 2$ ko đủ để sỉa răng :))

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
chuẩn bị đi cả đám! Hix cash 5$ về mà không thấy trong AP đồng nào chán quá !!!

imiss86

Verified
Reactions
165
MR
0.001
Chat with me via Skype
cái thằng ngu "kokozamboo" , phải nói là ngu như con bò, thịt đưa tới miệng éo chịu ăn đòi gặm xương mới đâu chứ.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back