Vào nhà nghỉ chia tay lần cuối anh ơi ;))

TÔI YÊU EM!....

Thời hian đó thật hạnh phúc khi có em bên tôi! Em luôn bên tôi thư theo số phận đã an bài! Tôi là 1 Sinh viên nghèo,,,Chưa có công việc và tiền tài..Theo học ngành máy tính và biết tới MMO. Quanh năm ngày tháng tôi không rời máy tính dù chỉ là 2 tiếng/ ngày! Cũng như em luôn bên tôi mà không 1 lời buồn bã! Rồi một ngày e gặp NÓ..Nó có công ăn việc làm(Nó là 1 nhân viên kỹ thuật của 1 công ty máy tính) Nó mua cho em đủ thứ mà tôi chưa 1 lần mua cho em những thứ đó! EM chê tui nghèo, em nói tôi suốt ngày ngồi máy mà không mua nổi cho em 1 cái VÁY! NGày đó tôi không quên em đã tuyệt tình thốt lên với tôi lời phụ tình như thế nào " Em còn yêu anh nhiều - Nhưng cứ thế này thì em không lấy anh được" Biết làm gì khi em đã tìm thấy chân trời mới......Và tôi đành ngâmk ngùi nhả em za đi!

Sau quãng thời gian tìm hiểu và ngâm cứu tham ra JSS và ADC - Tôi đã trở thành 1 đại gia như trong 1 giấc mơ! Tôi đủ tiền để xây 1 căn nhà đẹp ở quê! giờ cũng là thời gian tôi song 4 năm đại học! Tôi đi xin việc và được nhận vào 1 công ty máy tính. Tại đây tôi nỗ lực hết mình với công việc! Cuối cùng tôi cũng lên cái chức Phó phòng kỹ thuật - H tiền cũng có và nhà cũng song! Nhưng tôi vẫn nhớ về Em...Gặp lại em với cái hồ sơ xin việc trên tay tại cty tôi! mà tôi không cầm được nước mắt. sock hơn nữa ng đàn ông khiến em phải bỏ tôi! hiện cũng làm tại công ty này và vẫn làm bộ phận kỹ thuật! Cho tới khi gặp em tôi mới biết đó là "NÓ"...không biết em có hạnh phúc không! không biết giờ em có muốn được nhiều món quà đắt tiền không! Giờ tôi có thể cho em những thứ đó.........Nhưng làm sao để tiếp tục cho em những tình yêu hạnh phúc ngày nào!

Last edited by a moderator:
Sau quãng thời gian tìm hiểu và ngâm cứu tham ra JSS ADC
Sac, hình như pác có sửa lại nội dung của bản gốc
jss và adc cũng chưa chắc ko scam đâu.
Cẩn thận vẫn hơn.

xã hội bây h ko có $ thì ko nên yêu tốt nhất là như vậy vì dù gì thì ... vẫn cứ là cần $ :m020:
Tuy tiền ko đảm bảo có thể mang lại hanh phúc nhưng nó là thứ cần để duy trì đc tình yêu :m131:

xã hội bây h ko có $ thì ko nên yêu tốt nhất là như vậy vì dù gì thì ... vẫn cứ là cần $ :m020:
Tuy tiền ko đảm bảo có thể mang lại hanh phúc nhưng nó là thứ cần để duy trì đc tình yêu :m131:

Chuẩn khỏi cần chỉnh .

Chưa chuẩn lắm nha Kụt! không nhất thiết cần $ cần VNĐ cũng dc mà :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week