VAY LÃI . Quyết định đầu tư !

tretraucampha

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
toppic chủ yếu là chém gió với xin ý kiến anh em
chả là chỗ e có cho vay lãi ( ở chỗ e gọi là bốc họ ) với hình thức cắm cmt
giờ e thấy site bos có vẻ uy tín e đang suy ngẫm có nên hay không vay 5tr để đầu tư ??. gọi là vay 5tr nhưng e chỉ đầu tư 2tr5 thôi còn 2tr5 để đóng lãi dần dần. mỗi ngày 150k lận :(. trả trong 40 ngày
ae cho ý kiến góp ý nhiệt tình nhé. :D

giờ e thấy site bos có vẻ uy tín e đang suy ngẫm có nên hay không vay 5tr để đầu tư ??. gọi là vay 5tr nhưng e chỉ đầu tư 2tr5 thôi còn 2tr5 để đóng lãi dần dần. mỗi ngày 150k lận :(. trả trong 40 ngày
ae cho ý kiến góp ý nhiệt tình nhé. :D
làm con x70 nhanh hơn bạn ạ..:)..uy tín luôn..:D

Vãi bác, suy nghĩ cho kỹ , gặp e thì thà ko có tiền thì ngồi nhìn, đi vay lãi có chuyện gì thì mệt
Nếu e là bác thì khi nào đường cùng lắm, em liều mạng vay mượn 1-2 tỷ, cắm sổ đỏ các kiểu rùi làm 1 phát, ko scam thì là đại gia, còn ko thì đầu thai kiếp khác
ae cho ý kiến góp ý nhiệt tình nhé. :D[/QUOTE

Vãi bác, suy nghĩ cho kỹ , gặp e thì thà ko có tiền thì ngồi nhìn, đi vay lãi có chuyện gì thì mệt
Nếu e là bác thì khi nào đường cùng lắm, em liều mạng vay mượn 1-2 tỷ, cắm sổ đỏ các kiểu rùi làm 1 phát, ko scam thì là đại gia, còn ko thì đầu thai kiếp khác
- thật ra mình cũng đi làm thêm ngoài. lương cũng lẹt đẹt. nên muốn tăng thu nhập. vừa trả xong cái nợ vì lô đề :-<

má ơi, kinh vậy 5tr mà 150k 1 ngày, chắc ngày mai tờ sẽ mở dịch vụ cho vay tiền trên đây wa
ps: lãi ngân hàng 10tr mà 1 tháng có 200k thui bác ơi

má ơi, kinh vậy 5tr mà 150k 1 ngày, chắc ngày mai tờ sẽ mở dịch vụ cho vay tiền trên đây wa
ps: lãi ngân hàng 10tr mà 1 tháng có 200k thui bác ơi
- vay 5tr trả 6tr . bằng hình thức trả góp trong vòng 40 ngày. 150k/ngày. sau 40 ngày là đủ 6tr hiểu không má @@

Đừng vay... lỡ có gì mất tay chân như chơi @@~ nghe bọn cắm cmnd này ghê lắm chưa kể BOSS là site online, mà site onl nào cg có rủi ro

- vay 5tr trả 6tr . bằng hình thức trả góp trong vòng 40 ngày. 150k/ngày. sau 40 ngày là đủ 6tr hiểu không má @@
bác tính lại xem vay 5tr mà 40 ngày trả 6tr, phải ăn lời cắt cổ ko, 1 tháng 10 ngày mà lời 1 tr
bác đi vay ngân hàng đi, ngon hơn bác ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week