VAY LÃI . Quyết định đầu tư !

Mà klq nhưng mà câm phả có ngập tận mông k bác =)) Nhà e mk càng mưa càng mát =))
- cẩm phả chỉ ngập đoạn đầu km15 thôi bác.. vs cả mông dương. chỉ ở trong trung tâm chả sao sất :)). nhà e nước k đến nổi đầu ngõ :D

đời ko như là mơ đâu.
1 tháng cố cày bất kỳ thứ gì có thể: captcha, offer,...
lấy tiền kiếm đc tháng đầu đầu tư tiếp

đừng bao giờ lấy tiền vay làm vốn, đầu tư thì rủi ro xác định 50/50

Vay 5 tr đi, BOSS mà die mà không xoay được được tiền thì tố nó cho vay nặng lãi với CA thành phố chứ xã, phường có tay trong của nó rồi, nếu mà tố thì xác định tố nặc danh sớm rồi đến ngày thì đi du lịch bụi đến khi nó bị tóm thì về :)
Có 5tr làm như 500tr trốn này trốn nọ , tố công an bắt ngta trong khi mình đi vay của ngta , biết là cho vay nặng lãi thì ko khác gì ăn cướp , nhưng ông làm vậy thì ông còn tởm hơn cả ăn cướp.

Khuyên ông thớt ko nên vay mà chơi nhé. Sống trong sợ hãi suốt gần 1 tháng chả sướng ích gì. Đừng bao giờ lấy cái thiệt mà đầu tư vào cái ảo.

Vãi thánh, chơi mấy cái này hên xui lắm, cũng nên nghĩ đến trường hợp xấu nhất để giải quyết, mà mình nghĩ bạn chuẩn bị rồi thì chơi cũng được, với 5tr có thể xoay để trả được :D

Vãi thánh, chơi mấy cái này hên xui lắm, cũng nên nghĩ đến trường hợp xấu nhất để giải quyết, mà mình nghĩ bạn chuẩn bị rồi thì chơi cũng được, với 5tr có thể xoay để trả được :D
- e đang rất phân vân k biết nên đầu tư vào site nào để trong vòng 40 ngày nó sinh lãi :(. bos sợ nó k sống nổi mất :((

lời khuyên cho bác :D

có bao nhiu chơi bấy nhiu - Boss cốt lõi đến thực tại vẫn là HYIP

mà HYIP thì tỉ lệ hên xui nhé bác - đừng có mộng làm giàu = HYIP vì site Boss chưa đc Boss-Auto ở Dubai xác nhận website này là của nó mà :)

lời khuyên cho bác :D

có bao nhiu chơi bấy nhiu - Boss cốt lõi đến thực tại vẫn là HYIP

mà HYIP thì tỉ lệ hên xui nhé bác - đừng có mộng làm giàu = HYIP vì site Boss chưa đc Boss-Auto ở Dubai xác nhận website này là của nó mà :)
- vậy boss-auto vẫn bị nằm trong diện nghi vấn phải không bác

- vậy boss-auto vẫn bị nằm trong diện nghi vấn phải không bác
chứ sao bác - cho dù nó có trả lãi đều hay sao thì nó vẫn là HYIP - mà HYIP đơn giản là chờ thời mà scam

và Boss-Auto thì có thật ở Dubai 100% nhưng Website thì Cty chưa khẳng định là của họ làm ra :D :D và nv nó có thể scam bất cứ ai khi thời cơ chín

Ví Dụ : trước đó 1 tháng site này chỉ ra 1 ngày 2 con là cùng nhưng lâu ms có con lãi hồi vốn trong 1 tháng

và con nào khi bắt đầu chạy tiền đều có ảnh = chứng là xe có ở kho ( chụp ảnh chiếc xe và bên trong xe đó )

Nhưng sao dạo này 1 ngày ít nhất 4 chiếc toàn lãi ngon - có ngày 8 chiếc @@ thì bác đủ hĩu nhé :D :D :D

và cứ chiếc nào ra là hết chiếc nào ra là hết =))) thánh :v :v

chứ sao bác - cho dù nó có trả lãi đều hay sao thì nó vẫn là HYIP - mà HYIP đơn giản là chờ thời mà scam

và Boss-Auto thì có thật ở Dubai 100% nhưng Website thì Cty chưa khẳng định là của họ làm ra :D :D và nv nó có thể scam bất cứ ai khi thời cơ chín

Ví Dụ : trước đó 1 tháng site này chỉ ra 1 ngày 2 con là cùng nhưng lâu ms có con lãi hồi vốn trong 1 tháng

và con nào khi bắt đầu chạy tiền đều có ảnh = chứng là xe có ở kho ( chụp ảnh chiếc xe và bên trong xe đó )

Nhưng sao dạo này 1 ngày ít nhất 4 chiếc toàn lãi ngon - có ngày 8 chiếc @@ thì bác đủ hĩu nhé :D :D :D

và cứ chiếc nào ra là hết chiếc nào ra là hết =))) thánh :v :v
- vậy giờ nên đầu tư site nào giờ bác :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week