Vay $ thế chấp tài khoản PM , WMZ

Status
Not open for further replies.
Thêm 1 tội nữa là chống đối người thi hành công vụ và không chịu tìm hiểu RULE trước khi nói .

Tăng hình phạt thêm 2 ngày , tổng cộng 7 ngày ,

Nếu tiếp tục khóa luôn tài khoản vĩnh viễn !
@Shin mình đang đợi reply của bạn , đồng nghiệp bạn banned mình trước đấy nhé

chào bạn.
trước hết vấn đề này rất hay cho các bạn newbie có ít tiền muốn vay mượn để đầu tư làm gì đó.
nhưng đây là 1 hình thức kinh doanh thế chấp như thế chấp ngân hàng. vì vậy theo quan điểm của mình.
Bạn cần inbox admin @Shin để được xem xét có được kinh doanh dạng này trong forum k nhé.
xin trích dẫn ý kiến cho mod trên đồi mới xuống thấy

rõ ràng từ đầu mình bảo nếu cái này mới còn sai xót gì thì giờ mod giúp đỡ rồi

Cái này sai hoàn toàn ,

Cấm vay mượn cho vay dưới mọi hình thức .

Cấm mở topic dịch vụ tại box chat .

Quan trọng hơn nữa là quyền thành viên chưa đủ post để thực hiện điều này , kể cả move hộ bạn qua đúng box cũng bị mod box trade xử lý

Chào anh @Suppercheat2012 hiện tại cái này khá mởi mẻ , bảo vay mượn thường cũng không đúng ,Bản thân mình thấy cái này khá hay. vậy tạm cho là nó ở dạng tham khảo , nếu có thể anh inbox @Shin để BQT xem thế nào đã nha . Tạm thời Close cho đến khi xem xét xong

Chào anh @Suppercheat2012 hiện tại cái này khá mởi mẻ , bảo vay mượn thường cũng không đúng ,Bản thân mình thấy cái này khá hay. vậy tạm cho là nó ở dạng tham khảo , nếu có thể anh inbox @Shin để BQT xem thế nào đã nha . Tạm thời Close cho đến khi xem xét xong

Chào Mod TKLGroup , về trường hợp này mình đã nói rất rõ ràng là sai RULE hoàn toàn .

Nhưng nếu về lý thì sai nhưng về tình thì cũng đang muốn tham khảo các Mod và Admin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week