• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell VCC AWS - 1.5$ (2.5$ kèm luôn phone verify) - PP Only

Status
Not open for further replies.
đánh dấu

dùng được trial EC2 chưa bạn
Your service sign-up is almost complete!
Thanks for signing up with Amazon Web Services. Your services may take up to 24 hours to fully activate. If you’re unable to access AWS services after that time, here are a few things you can do to expedite the process:

1. Make sure you provided all necessary information during signup. Complete your AWS registration.
  2. Check your email to see if you have received any requests for additional information. If you have, please respond to those emails with the information requested.
  3. Verify your credit card information is correct. Also, check your credit card activity to see if there’s a $1 authorization (this is not a charge). You may need to contact your card issuer to approve the authorization.
If the problem persists, please contact Support:

Contact Support

Your service sign-up is almost complete!
Thanks for signing up with Amazon Web Services. Your services may take up to 24 hours to fully activate. If you’re unable to access AWS services after that time, here are a few things you can do to expedite the process:

1. Make sure you provided all necessary information during signup. Complete your AWS registration.
  2. Check your email to see if you have received any requests for additional information. If you have, please respond to those emails with the information requested.
  3. Verify your credit card information is correct. Also, check your credit card activity to see if there’s a $1 authorization (this is not a charge). You may need to contact your card issuer to approve the authorization.
If the problem persists, please contact Support:

Contact Support

Như này là không được rồi.

.. theard xử lý ok đi , mất niềm tin quá :D

Mình không hiểu bạn đó bị sao chứ mình xài cả 2 3 lần gì rồi nó bảo signup almost complete thì mình ngủ xong hôm sau lên là create được 2 con VPS rồi :V ( hay bác đăng kí 2 lần 1 IP )

Mình không hiểu bạn đó bị sao chứ mình xài cả 2 3 lần gì rồi nó bảo signup almost complete thì mình ngủ xong hôm sau lên là create được 2 con VPS rồi :V ( hay bác đăng kí 2 lần 1 IP )
ai reg được từ vcc của bạn rồi ? bạn đã từng reg acc vult amazon ggc hay vps để bán như mình chưa mà bạn nói như kiểu mình k biết gì vậy :rolleyes:
acc này m reg đc vài acc từ vía thật của m rồi. Và hiện đang bán vps này. cái mình chưa từng làm là dùng vcc ảo reg. sau mấy lần mình reg nó đều có mail báo thanh toán thành công 1$. chứ không phải là báo lỗi sai thông tin thanh toán như dùng vcc của bạn. Vậy thì lỗi do mình không biết reg hay do vcc của bạn o_O

:eek: thím này nói chuyển ảo vc ra , amz dể ăn quá , không chagre đc tiền là die chứ nói năng gì , cái này chủ yếu do vcc là chíng thôi

nó bảo đợi 24h như thế là không charge được á o_O
cứ đợi bác nào đã mua vcc của cậu nếu reg qua thì oke thôi , ý mình nói là qua 24h chắc gì đã qua đc , còn nếu qua oke , thì gôod sẽ ủng hộ bác

nó bảo đợi 24h như thế là không charge được á o_O
nó bảo đợi 24h. sau 24h mà không được. nghĩa là có vấn đề. cần kiểm tra hoặc liện hệ suport. 3 lý do thì nó nêu rồi. tôi đã copy ra kia. cậu không đọc à. hay cần tôi copy cả mail nó gửi về cậu mới k cãi. đến 11h đêm nay chưa reg đc thì cậu rf hoặc đổi vcc hoặc làm thế nào tuỳ c

nó bảo đợi 24h. sau 24h mà không được. nghĩa là có vấn đề. cần kiểm tra hoặc liện hệ suport. 3 lý do thì nó nêu rồi. tôi đã copy ra kia. cậu không đọc à. hay cần tôi copy cả mail nó gửi về cậu mới k cãi. đến 11h đêm nay chưa reg đc thì cậu rf hoặc đổi vcc hoặc làm thế nào tuỳ c
bạn làm mình sợ quá :p (mình chỉ là thằng nhóc 13 tuổi đang ngồi cào phím) qua 24h không được mình refund ok có 10k làm gì hù nhau :D 50 cents có là gì :D

bạn làm mình sợ quá :p (mình chỉ là thằng nhóc 13 tuổi đang ngồi cào phím) qua 24h không được mình refund ok có 10k làm gì hù nhau :D 50 cents có là gì :D
thế thì cháu phải gọi chú là chú mới đúng bậc. 1 người 10k nhưng cháu kêu chú là người đầu nên chú được ưu đãi. chú không biết bao nhiêu người đã mua và bao nhiêu người có thể reg được từ vcc của cháu.

thế thì cháu phải gọi chú là chú mới đúng bậc. 1 người 10k nhưng cháu kêu chú là người đầu nên chú được ưu đãi. chú không biết bao nhiêu người đã mua và bao nhiêu người có thể reg được từ vcc của cháu.
ok bro :D hi vọng chú reg được sớm chứ cháu đã được trải nghiệm rồi xài trial lúc nào cũng ngon hơn mua (cháu đang xài 3 con azure mà chạy hitleap còn đơ :( )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week