• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell VCC xác thực PayPal VN - 110000 ~ 5.5$ - Auto PM, BK, VCB,EAB

Status
Not open for further replies.

MUABANK

Pre-verified
Reactions
134
MR
0.001
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hiện bên mình Public Web bán thẻ cào tự động qua PM, BẢO KIM... Và cũng là để xin lỗi mọi người Vì MUABANK.VN vẫn update chưa xong nên mình mở Topic để những khách hàng thân thiết cũng như khách hàng mới tiện giao dịch
Đặc biệt giá VCC còn : 110000 ~ 5.5 PM , WMZ cho 1 VCC
Mua tự động tại : HTTP://THEONLINE.VN
Mua thủ công tại Yahoo : MUABANK

Nhận CODE bằng cách email số thẻ đến : [email protected] hoặc contact Yahoo : MUABANK

THẺ VCC ĐÃ CÓ ĐỦ TIỀN ĐỂ VERIFY NHÉ , CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC PAYPAL REFUND LẠI 1,95$ VÀO TK PAYPAL SAU KHI HOÀN THÀNH VERIFIED

Thông tin thêm : VCC là Visa thời hạn 4 năm , Có Code ngay lập tức .
  • MUABANK.VN luôn chọn loại thẻ tốt nhất dựa vào kinh nghiệm sử dụng không chỉ của riêng MUABANK mà còn tổng hợp thông tin từ các khách hàng.
  • MUABANK.VN đã bán VCC từ rất lâu và cũng góp phần mang lại sự hài lòng cho khách hàng.
  • MUABANK.VN cũng là đơn vị duy nhất có chế độ thay thế khi VCC không làm việc ( Các bạn lưu ý nhé rất nhiều người bán hàng khác không có chế độ này , và thường đổ lỗi cho Bank, bỏ mặc khách hàng )

Cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ !

Last edited:
Vừa sell được 6 thẻ , Mọi người ủng hộ mình tiếp nhé.
Thanks all !

Chào bạn , VCC mình bán là do mình lấy trực tiếp từ Bank và chọn lựa những loại tốt nhất , Mình bán từ rất lâu và cũng bán rất nhiều rồi bạn nhé. Mình không rõ bên Bankcore và Trustcard bán loại nào , Vì đây là việc kinh doanh của mỗi người,
Thanks bạn

Híc thế mà đêm qua mình vẫn send 6.5 $ >.<

Chào bạn , VCC mình bán là do mình lấy trực tiếp từ Bank và chọn lựa những loại tốt nhất , Mình bán từ rất lâu và cũng bán rất nhiều rồi bạn nhé. Mình không rõ bên Bankcore và Trustcard bán loại nào , Vì đây là việc kinh doanh của mỗi người,
Thanks bạn
Ấy , mình hỏi là nó giống bankcore ở chỗ có mã thẻ thôi hay mua là trong đó có $ rồi ???:D

Hi cậu hôm nay mới mở EVENT , sẽ discount cậu trong giao dịch tới.
Ủng hộ mình nhé ;)

Cậu mua xong là có thông tin thẻ , Cậu chỉ cần ADD thẻ vào Paypal và lấy code từ bên mình là xong, không cần thanh toán hay làm thêm bước gì cả.

Đã gửi thẻ cho các bạn mua qua EMAIL rồi nhé, Các bạn kiểm tra email nhé.

Hồi trước còn 1 con vcc ở muabank.vn , giờ site chuyển qua theonline.vn ... mất tiêu 1 con vcc rầu T_T
p/s : mình ko có ý lấy lại đâu nha ... chỉ nói cho cậu biết backup trước khi lập trang mới thâu :D

• MUABANK.VN cũng là đơn vị duy nhất có chế độ thay thế khi VCC không làm việc ( Các bạn lưu ý nhé rất nhiều người bán hàng khác không có chế độ này , và thường đổ lỗi cho Bank, bỏ mặc khách hàng )

Tớ cũng có chế độ này giống cậu :) Nếu VCC ko ver thành công , sẽ hoàn lại tiền hoặc gửi VCC mới :)

mua 1 con vba từ lâu mà gửi mail hoài chưa thấy code: 010103973334

sao ko code luôn cái link lấy code cho member tự lấy code cho nhanh.

Chào cậu, Bên mình vừa kiểm tra lại vì những email trước cậu gửi không phải Số VBA của bên mình nên bên mình không thể cung cấp code cho cậu. Lần sau cậu chú ý gửi chính xác nhé. Thanks cậu
Bên mình đã gửi CODE cho cậu rồi đó , Cậu kiểm tra nhé.

THEONLINE.VN ( NẠP TIỀN ,MUA MÃ THẺ ĐIỆN THOẠI AUTO 100% ) MUABANK.VN - TỰ ĐỘNG BÁN VCC ( THẺ VISA ẢO - VERIFY PAYPAL), VIRTUAL BANK ACCOUNTS (BANK ẢO),AVS VCC, ACCOUNTS PAYPAL... - Yahoo : MUABANK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week