Suggest Về Account Number của Payoneer

LuLu9x

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Các bác cho e hỏi 1 chút. Cái Account Number của cái thẻ payoneer của e nó là 17 chữ số ( 00003501xxxx11882 ) Nhưng cái site e with tiền về nó chỉ cho điền vào mẫu của nó là max 16 chữ số, thế các bác cho e hỏi là có thể bỏ đi đc mấy cái số 0 đầu kia đi ko , hay e phải làm sao để nhận được tiền với 16 chữ số tk bank giới hạn của site bây giờ :(
Tiện thể có bác nào bán bank + thẻ US thì ibox giá cho e nhá :(

Các bác cho e hỏi 1 chút. Cái Account Number của cái thẻ payoneer của e nó là 17 chữ số ( 00003501xxxx11882 ) Nhưng cái site e with tiền về nó chỉ cho điền vào mẫu của nó là max 16 chữ số, thế các bác cho e hỏi là có thể bỏ đi đc mấy cái số 0 đầu kia đi ko , hay e phải làm sao để nhận được tiền với 16 chữ số tk bank giới hạn của site bây giờ :(
Tiện thể có bác nào bán bank + thẻ US thì ibox giá cho e nhá :(
Cái họ cần cậu điền là 16 số trên mặt trước thẻ ah.:D

Giới hạn thông thường của US Bank là 4-17 mà, bạn contact site để nó fix lại cho phù hợp. Bỏ số 0 ở đầu thì chưa chắc đã được vì sợ nó ko nhận diện đc.

1 số site trả tiền qua thẻ Payoneer thường yêu cầu số thẻ (16 số) hơn là cái Account Number của US Payment Service đấy. Bạn check lại xem.

Cái họ cần cậu điền là 16 số trên mặt trước thẻ ah.:D
Ko phải bác ạ , nó hướng dẫn e như này

và trong cái bank online của e thì nó như này

Ko phải bác ạ , nó hướng dẫn e như này

và trong cái bank online của e thì nó như này

Cậu điền vào thôi.

Các bác ơi e mail cho nó, nó bảo là điền 16 chữ số trên thẻ. đm nó thế mà nó hướng dẫn như kia, thế các bác cho e hỏi là vs 16 chữ số trên thẻ của Payoneer có nhận đc $ ko ạ !

up cái :( bác nào giúp e e xin hậu tạ. Ko biết bỏ 4 cái số ở đầu cái bank number của payoneer có nhận đc ko nhỉ

nó yêu cầu nhập những gì ? Nếu chỉ yêu cầu 16 số thì là 16 số thẻ, còn yêu cầu 2 ô: Routing number và Account Number thì dùng cái 17 số.

nó yêu cầu nhập những gì ? Nếu chỉ yêu cầu 16 số thì là 16 số thẻ, còn yêu cầu 2 ô: Routing number và Account Number thì dùng cái 17 số.
Nó yêu cầu 2 ô Routing number và Account Number nhưng lại chỉ cho nhập 16 số mới bựa bác ak

Lúc trước Payoneer có tên Bank là First Century và có 13 số, hiện tại Payoneer đã đổi tên bank thành Bank Of America và có 17 số. Bạn nên contact với quản lí website trình bày vấn đề này cho nó Fix lại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week