Về bói xem có hợp tuổi cưới nhau không

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.056
Tình hình là e thì ko có tin bói biếc j cả và nhà e cũng thế nhưng bố vợ thì rõ là mê tín , nên e hỏi có bác nào biết địa chỉ nào xem bói kiểu này tại Hà Nội hoặc ai am hiểu thì cho e xin cái yahoo e hỏi chút đc ko vậy , tính năm sau triển mà có vẻ ko ổn :(

Tình hình là e thì ko có tin bói biếc j cả và nhà e cũng thế nhưng bố vợ thì rõ là mê tín , nên e hỏi có bác nào biết địa chỉ nào xem bói kiểu này tại Hà Nội hoặc ai am hiểu thì cho e xin cái yahoo e hỏi chút đc ko vậy , tính năm sau triển mà có vẻ ko ổn :(
:mad: thì kiếm đại 1 ông thầy bói--- nhét ổng 500- 1 triệu--- Bảo là mai mốt bên nhà chok tới koi thì bảo là ngày - tuổi của con dâu rất tốt--- lấy nó về là nhà có phúc--- ăn nên làm ra-- sanh nhiều quý tử......:D bạn bè toàn nhờ Heo chỉ chiêu nay mà giờ yên bề gia that61 :( có mình Heo thì ko

Hồi trước cũng tin vô tâm linh từ khi xem clip VTV 3 phỏng vấn ALAN PHAN thì hết rùi

:mad: thì kiếm đại 1 ông thầy bói--- nhét ổng 500- 1 triệu--- Bảo là mai mốt bên nhà chok tới koi thì bảo là ngày - tuổi của con dâu rất tốt--- lấy nó về là nhà có phúc--- ăn nên làm ra-- sanh nhiều quý tử......:D bạn bè toàn nhờ Heo chỉ chiêu nay mà giờ yên bề gia that61 :( có mình Heo thì ko
Bác mới ra đảo về rồi ak , có j chỉ bảo e chút lĩnh vực này cái chứ trước giờ chưa tin bói bao giờ , nghe nói ko hợp thấy hoang mang quá :(

cứ phang nhau trước rồi bao h thấy không hợp thì chia tay :D:D:D

Bác mới ra đảo về rồi ak , có j chỉ bảo e chút lĩnh vực này cái chứ trước giờ chưa tin bói bao giờ , nghe nói ko hợp thấy hoang mang quá :(
:D thì bạn với thèng chok chưa cưới---- kiếm 1 chỗ koi bói nào gia đình hay koi và nổi tiếng....:oops: tới nhét phong bì cho lão í--- nói là cứ bảo hợp tuổi là okie

:D Thoe kinh nghiệm: ko hạp tuổi thì khi cưới--- khỏi đốt đèn:oops: mấy ông thầy chùa đều bảo vậy

:D nên chọn cách trên--- nhét phong bì:D

nói ngày tháng năm sinh, giờ sinh của 2 bạn, mình sẽ xem chi tiết
Bên ngy e sinh ngày 26/9/1992 ( ngy e thì e ko biết giờ sinh bác ak ) còn e ngày 22/10/1992 ( e sinh giữa đêm nên chả biết là ngày 21 hay 22 nữa có khi là qua 12h đêm 1 chút nên sang ngày 22 )
Ak ngày dương hết nhé bác e ko biết ngày âm , mong bác giúp chút a
ps : update ngày sinh ngy e là 5h sáng , bác giúp e cái nhé :)

Bên ngy e sinh ngày 26/9/1992 ( ngy e thì e ko biết giờ sinh bác ak ) còn e ngày 22/10/1992 ( e sinh giữa đêm nên chả biết là ngày 21 hay 22 nữa có khi là qua 12h đêm 1 chút nên sang ngày 22 )
Ak ngày dương hết nhé bác e ko biết ngày âm , mong bác giúp chút a
:eek: moá ơi--- bao năm tìm kiếm con vok có ngày sinh và năm sinh thế này

:D Vái trời 2 đứa nó ko hạp tuổi:oops: Heo mới có cơ hội:D:D:D

thằng bạn mình đi xem thầy , vác theo con dao bầu , hỏi thầy là có hợp ko , ko hợp thì 3 nhát 3 mạng =))

thầy nào chẳng gật mạnh =))

Nhưng mà khổ nỗi bố vợ mê tín lắm cơ , lúc đầu còn bắt con gái lấy lão nào sinh nắm 82 @@! , 82 giờ già khú già đế sao lấy đc bác nhề
:mad: dại thế--- gừng càng già càng cay.....:confused: chỉ có điều chym càng ngày càng teo:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week