Về bói xem có hợp tuổi cưới nhau không

thực ra cũng có nhiều điều mà những thứ "mê tín" ấy nói ra cũng rất chuẩn :rolleyes:
..
Vấn đề ở đây là chúng ta phải tin cái gì và cái gì không cần tin. Có những thứ bố khoa học cũng chả biết được
..
Mà có ông bố vợ thế cũng mệt. như ông ngoại mình này, mê tín đó - kêu bà bác lấy cái ông kia. Ừ thì hợp, về nhà được hai ba năm gì đó thì chồng 1 giường vợ 1 giường, đánh - chửi - chém - đuổi cái gì cũng có. Giờ 2 vợ chồng vẫn ly thân, nhìn thấy nhau là như chó thấy rận

Tình hình là e thì ko có tin bói biếc j cả và nhà e cũng thế nhưng bố vợ thì rõ là mê tín , nên e hỏi có bác nào biết địa chỉ nào xem bói kiểu này tại Hà Nội hoặc ai am hiểu thì cho e xin cái yahoo e hỏi chút đc ko vậy , tính năm sau triển mà có vẻ ko ổn :(
nhìn ảnh avatar thấy người yêu thớt đẹp đấy , ko biết sắp lấy rồi thời làm ăn gì đc chưa :D:D:D

Chụp ảnh vợ đưa đây mình bói cho, trùm bói các kiểu ở đây mà ko biết à, còn tìm đâu nữa

nghiêm túc chắc pha đc trinh rồi hả . ;)
vãi thanh niên :D lo kiếm $ đi cha :D

người lớn mà cứ suy nghi kiên cái này kị cái kia tỏ ra mình biết nhiều lắm nhưng thực sự chỉ làm khổ con cái, tui mà có ba má thế tui cương luôn chứ chẵng sợ gì , thế kỉ 21 rùi mà :D

tốt nhất là vào nói chuyện với thầy bói trước cho dù thế nào cũng HỢP hết. cũng gọi là qua mắt ông bà thôi mà bác. em cũng không thích mê tín tẹo nào cả :( đơn giản yêu thì mới cưới thôi :D . Sống được hay không do mình hết :)
chúc bác hạnh phúc <3

vãi thanh niên :D lo kiếm $ đi cha :D

người lớn mà cứ suy nghi kiên cái này kị cái kia tỏ ra mình biết nhiều lắm nhưng thực sự chỉ làm khổ con cái, tui mà có ba má thế tui cương luôn chứ chẵng sợ gì , thế kỉ 21 rùi mà :D
chằng biết kiếm $ , rãnh rổi hỏi thăm xem anh em phá trinh dc ai chưa

Nhưng mà khổ nỗi bố vợ mê tín lắm cơ , lúc đầu còn bắt con gái lấy lão nào sinh nắm 82 @@! , 82 giờ già khú già đế sao lấy đc bác nhề

phô tô shop cmnd để năm sinh 1982 là ok :rolleyes:

miễn ko dần thân tỵ hơi tứ hành xung là được rồi
phán thế này thì chết con người ta rồi, muốn biết hợp hay không phải căn cứ vào nhiều cái tuổi mệnh can chi rồi ngũ hành... đâu phải cứ tam hợp là hợp đâu và tứ hành xung là khắc đâu

92 vs 92 thì ko sao. 92 vs 95 nên tránh. Vs 93 thì nghèo. Vs 94 tạm ổn. Tốt nhất là vs 2000. Mẹ em bảo thế :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week