Ask về data ios

mấy bác ơi em chỉ cần xóa data con off để làm con khác ! chứ mỗi lần làm lại là reset máy với retore máy ko ah ! làm vậy hoài sẽ bị hư máy ! hix ! mong mấy pro giúp e với ạ

dùng itool backup 1 file backup trắng tinh (mới rétore xong). sau do mổi lần muốn làm như mới rétore lai file backup đó!

dùng itool backup 1 file backup trắng tinh (mới rétore xong). sau do mổi lần muốn làm như mới rétore lai file backup đó!
pro ơi cho e hỏi cái .Librarry của máy con slost ... ở đâu nhỉ, e dung máy JB dung tẻminal mà ió 8, nó nằm ở đâu ko xoá hết đc ak , bác chỉ e vs

đơn giản thế này thôi ,các phần lưu trữ về App , Game .... nằm trong Var/keychain/keychain2.db ,các bạn sử dụng IFiles chỉnh sửa bằng sql lite :) ! xoá thông tin nó lưu ,thoát game center nếu lưu trong game center , unstall là app,game là có thể chạy lại game đó như mới .

đơn giản thế này thôi ,các phần lưu trữ về App , Game .... nằm trong Var/keychain/keychain2.db ,các bạn sử dụng IFiles chỉnh sửa bằng sql lite :) ! xoá thông tin nó lưu ,thoát game center nếu lưu trong game center , unstall là app,game là có thể chạy lại game đó như mới .
tk pro nhé

bác ơi cái spl edittor ấy có bản nào free ko bác , e thay cai 13$ cai 3$:(:(:(

e dung ìile co làm đc không ak
lúc đầu mình bảo xài ifiles mà, cái đó không free ,tóm lại đơn giản thế này, ví dụ chiến app thì cài app đó vào rồi backup files keychain ( cài mới IOS ) , Earn money xong thì chép đè backup vào . khỏi chỉnh sửa mắc công

lúc đầu mình bảo xài ifiles mà, cái đó không free ,tóm lại đơn giản thế này, ví dụ chiến app thì cài app đó vào rồi backup files keychain ( cài mới IOS ) , Earn money xong thì chép đè backup vào . khỏi chỉnh sửa mắc công
bác cho em cái yahoo dc ko bác có j e hỏi bác

mình nói thật là chưa chiến IOS vì chỉ có cái iphone4s cùi bắp ,cũng tìm hiểu sơ sơ về nó nên biết được chút đĩnh .

Cái này có giả lập ios là làm đc hết. Cần gì máy moi. Nhưng cái chính là cách giả lập giống máy thật thì...khó ai share :D
Qua bên Apple làm việc luôn đi bạn :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,486
174,773
Latest member
VitcoVD

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week