Về độ tuổi làm thẻ Visa và 1 số câu hỏi

Permiser

Hero
Reactions
531
MR
0.008
Chỉ cần có giấy CM là làm được thẻ ngân hàng nhé bác. Thực tế đã làm cho đứa e 1 cái thẻ Agribank từ khi nó còn học lớp 10 nhé.

Agribank thì nó cho còn bank khác thì k
Mà Agribank lôi về cũng k mấy ai xài + chả ver đc paypal

binhlblb123

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Chỉ cần có giấy CM là làm được thẻ ngân hàng nhé bác. Thực tế đã làm cho đứa e 1 cái thẻ Agribank từ khi nó còn học lớp 10 nhé.
THẺ VISA ẤY BÁC, ĐANG BUỒN NGỦ NGHE BÁC NÓI CÂU TỈNH NGỦ, EM MÀ LÀM ĐƯỢC CHUYỂN TIỀN TỪ PTC --> PAYZA HAY PAYPAL VỀ VN THÌ NHẤT ĐỊNH MỜI BÁC ĐI NHẬU MỘT BỮA:D:D:D:D

huysingle

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Lên lớp 10 - 11 sẽ có người vào hỏi có làm hay ko? còn ko thì ko thể làm quy định trên 18t , trừ học sinh
cách đây 1 tháng tớ có dẫn 1 đứa e đi làm ns 16t nhuungwvafo thì ko lm đc
:)

Lên lớp 10 - 11 sẽ có người vào hỏi có làm hay ko? còn ko thì ko thể làm quy định trên 18t , trừ học sinh
thì nói với em ngân hàng bảo e bác 18t :D:D:D:D:D
À mà thành công rồi @@, sau thời gian chờ mà toàn bị hớt tay trên cuối cùng cũng click được cái Ads Extra 0.015$ Bonus và cuỗm tay trên bọn kia :D:D:D:D:

Attachments

136.9 KB · Views: 61
E vào thằng ngân hàng làm luôn bác ợ.

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.164
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
nếu chủ thớt đòi mua IP thì xác định nghĩ học :D, lớp 10 nghĩ và học đi em
bác ns sao chứ em mới 14 tuổi mà thích kiếm tiền rồi, đơn giản là kiếm về rồi để trong bk, pp, pm hồi nào cần thì dùng, em thì lớp 7 đã vào mmo :confused:, cần thì thớt mua cái thẻ visa ảo của bác @VCCVietNam mà dùng, mình cũng mua của bác ấy chứ đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week