Request Về Embed Post trên Facebook

kcnsonline

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Thánh Facebook bơi vô cho mình hỏi, tại sao mình sử dụng chức năng Embed Post ko được, đáng lý lúc dán code vào nó phải hiện ra như cái hình này

thì nó lại hiện ra tùm lum mã với code như hình bên dưới

Mình ko bik bị lỗi gì nữa, mong các thánh chỉ giúp với.

embed post từ fb vào fb đc ah?
chỉ từ fb vào website thôi chứ, chữ nó ghi rành rành kìa

"Copy and paste this code into your website"

Vì mình thấy có nhiều ng đăng trên FB rồi nên mới hỏi đó bạn, còn bạn bik làm cách nào để khi đăng video từ trang khác vào FB mà màn ảnh đc kéo lớn chứ ko phải nhỏ xíu nằm bên cạnh hok

Vì mình thấy có nhiều ng đăng trên FB rồi nên mới hỏi đó bạn, còn bạn bik làm cách nào để khi đăng video từ trang khác vào FB mà màn ảnh đc kéo lớn chứ ko phải nhỏ xíu nằm bên cạnh hok
copy cái link dán vào bạn, muốn lấy link thì hover vào cái ngày tháng năm đó

copy link vẫn vậy bạn ơi, cái khung video vẫn nhỏ xíu nằm bên cạnh ( mình khoanh màu đỏ á), bấm vô mới lớn lên được, mình muốn bình thường nó lớn sẵn luôn như một số ng hay làm (hình 002). bạn xem hình đính kèm.

Attachments

48.8 KB · Views: 41
    44.6 KB · Views: 37
copy link vẫn vậy bạn ơi, cái khung video vẫn nhỏ xíu nằm bên cạnh ( mình khoanh màu đỏ á), bấm vô mới lớn lên được, mình muốn bình thường nó lớn sẵn luôn như một số ng hay làm (hình 002). bạn xem hình đính kèm.
cái link của FB ấy ko phải link youtube bạn, bạn copy link từ cái "about 1 min ago" từ post khác trên fb ấy. mình nghĩ làm vậy chắc đc @@ fb lag quá ko test đc sr

Thích nhất câu này :D

THêm một bằng chứng về việc kéo khung hình hoặc video to hết bài viết nè, nó share làm sao hay thế mấy bác, mình share thì cái khung hình hoặc video bé tẹo nằm bên cạnh dòng chữ tiêu đề thui, hjx

Attachments

256.6 KB · Views: 33

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,651
Latest member
v9betgd

Most viewed of week

Most discussed of week