Về Paid Offers_xin được giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

phanhuy

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Chuyện là em làm mấy cái Paid Offers để kiếm chút tiền,nhưng khi đăng ký thì dc hệ thống báo ip đã đc sử dụng ( trước đó e chơi thử,nhưng thấy ko ổn nên ko chơi nữa:( ) có cách nào del cái ip đã dc sử dụng này ko các pác.chẳng lẽ đợi 60 day ko login để nó band account :eek:

Info : nếu như em đăng ký để làm offers cho 1 sai XXX,khi làm xong,lần sau em làm tiếp thì lại DK 1 lần nữa lại trùng ip nữa rồi . lòng vòng,lẫn quẫn...xin dc chỉ giáo tận tình.ths các pác pro trước :oops:

bạn đã xóa ip kĩ chưa?"chẵng lẽ đợi 60 day ko login để nó band account"?là sao nhỉ :)

bạn đã xóa ip kĩ chưa?"chẵng lẽ đợi 60 day ko login để nó band account"?là sao nhỉ :)
tớ ko bít xóa ip ntn,bạn chỉ cụ thể giùm dc ko . ý tớ nói để 60 ngày ko onl ,sai nó ban account vĩnh viễn ta lại làm cái account mới đó mà:rolleyes:

ko ai gặp trường hợp như mình sao :confused: treo topic mấy ngày nay ko thấy ai post reply...help me ..! ngóng típ..mong pro chỉ giáo cụ thể.ths trước:oops:

fake ip mà làm, nếu trùng thì lấy con khác, site nào ngon thì sẽ nhiều người làm ===> trùng ip nhiều thôi

fake ip mà làm, nếu trùng thì lấy con khác, site nào ngon thì sẽ nhiều người làm ===> trùng ip nhiều thôi
fake IP ntn vậy bác ơi..nói rõ tý hơn dc ko,em còn gà lắm.ths bác đã rl

fake IP ntn vậy bác ơi..nói rõ tý hơn dc ko,em còn gà lắm.ths bác đã rl
google search: cách sử dụng proxifier, cách sử dụng ssh
sau đó vào mục socks-proxy của 4rum mà kiếm socks hoặc ssh free
tìm hiểu kĩ cách làm offer rồi làm thui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427