Về tiền bẩn - Paypal

guildgold9

Senior
Reactions
2,248
MR
0.101
Phone Number
Call me! Call me!
Thực ra, mình chẳg bik là nó có phải tiền bẩn hay ko... :))
Chỉ là ko hiểu sao mình lại đc nhận thui...
Câu hỏi của mình là : giờ mình nhận xog withdraw về VN k biết có sao k nhỉ :-?

bạn cứ để nguyên như vậy, đừng có rút cũng đừng có chuyển đi đâu hết. paypal được bảo hộ khắp thế giới bạn làm bậy bạ công an sẽ hỏi tham bạn thì phiền phức lắm đó. cứ để đó ngồi chờ, nếu qua 1 thời gian dài 2-3 tháng mà nó vẫn nằm trong tk của bạn thì lúc đó có chút hi vọng nó sẽ là của bạn hehe. đây thường là do mấy anh hacker ở nước ngoài làm, trong tk người bị cắp tiền có thể có rất nhiều tiền, bầy giờ nó không dám lấy liền mà chuyển 1 ít vào tk người nào đó bất kỳ rồi ngồi chờ xem động tịnh, nếu chờ một thời gian dài không thấy tk chuyển tiền vào bị gì hết thì nó sẽ tìm cách lấy tiếp trong tk kia, còn nếu bạn tham lam xài mất tiền hay gì gì đó khi công an tìm ra được thì.... tụi hacker không bị ảnh hưởng gì hết. nói túm lại tụi nó đang dùng bạn để làm chuột bạch thí nghiệm đó hehe.

Upvote 0
cũng xài paypal mà ko biết hold là nó zư lào bác nào chỉ dạy thêm với

Upvote 0
c50 cái gì, acc pp thì bán đi bán lại, đièu tra gì
với lại pp cung chả lien quan gì với cong an cả
dang có cái pp âm 750$ :(

Upvote 0
cỡ khoảg 4k $
Nếu pp mình âm tiền, mình ko fund tiền vào thẻ thì có sao ko?
đã cash thì sẽ có hậu quả, ít ko sao chứ nhìu, thèn chủ pp nó làm tới bến là C50 túm cổ ngay đó. ăn nhẹ nhàng thôi, vài trăm 1 lần là đc rùi.

- - - Updated - - -

c50 cái gì, acc pp thì bán đi bán lại, đièu tra gì
với lại pp cung chả lien quan gì với cong an cả
dang có cái pp âm 750$ :(
nó theo cái info bank with về mà điều tra thôi

Upvote 0
đã cash thì sẽ có hậu quả, ít ko sao chứ nhìu, thèn chủ pp nó làm tới bến là C50 túm cổ ngay đó. ăn nhẹ nhàng thôi, vài trăm 1 lần là đc rùi.

- - - Updated - - -

nó theo cái info bank with về mà điều tra thôi

ko dễ đâu, ra báo công an thử là bị mất 1k pp đi, nó giải quyết sao :)
dang có 1 cái pp bị charge back tu bank us đây, rút về có ảnh hưởng gì, nói mua lại của ng khác,ma các bố c50 ko phải cái gì cũng rảnh đâu, trong năm làm vài vụ lấy thành tích thôi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Nói chung là cứ rút thôi, về bank lấy ra tiêu tết.
4k thì trước tết làm 2k, sau tết làm 2k là đẹp.

Upvote 0
Nếu ko có khiếu kiện gì thì cứ rút.

Thứ nhất: Do thằng chủ thẻ không chịu bảo mật, mất tiền ko báo.

Thứ hai: Nếu rút được cậu chẳng cần phải chịu trách nhiệm gì. Ở VN Ngân hàng chuyển tiền nhầm vào tài khoản thì người kia rút tiền rồi lo xin lại chứ ko có chuyện khiếu kiện ở đây nha.

Thứ ba: Papal đã cho rút thì số tiền đó sẽ hợp pháp vì nó đã đảm bảo nhiệm vụ điều tra rồi

Hết

Upvote 0
Không biết rõ nguồn gốc thì tốt nhất đừng động vào kẻo mang họa bạn ạ :m139: ~

Upvote 0
tốt nhất là share mỗi ng 1 ít :D , ai ngại thì thôi. Em xjn slot đầu :p

Upvote 0
Sáng nay làm 2 cuộc điện thoại :
- 1 là C15
- 2 là C50
Nhưng họ bảo không biết về PP, pó tay

đúng vì đấy là nếu có thằng nước ngoài kiện thì bọn VN mới điều tra. Nhưng tỷ lệ kiện nước ngoài hầu như là không có trừ UG

Upvote 0
rút về được cứ rút, sau này có gì thì acc đó bị âm thôi, pp chẳng rảnh rổi gì kiện đâu nhỏ hơn vài k thì cứ vô tư, limit acc này làm acc mới thế thôi, quan trọng có rút về bank dc ko nếu đã bẩn thì khó mà sống nổi đến khi complete lắm :binhsua166:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Quan trọng là biết cách rửa tiền bẩn thành tiền sạch.
Hồi sáng mình có làm một top mà bị ban ngay lập tức vì thảo luận vấn đề cashout đó :binhsua169:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week