Về vấn đề gái gú !

Độ tuổi cưới vợ thích hợp là 30 =)) và có 3 tể trong túi =)) Lúc đó gái nó xếp hàng đầy đấy bác à =)) Quan trọng là đến lúc đó bác có 3 tể k haha =))

Biết vuốt trụ cũng 4 năm rồi,thế có gọi là bị mất zin ko các pro, em lo gấu em nó buồn quá :confused::confused::confused:

tìm hiểu đi là vừa ko sau này khó đây, lo tương lai vừa đi, tiền bạc có thể có đc nhưng tuổi trẻ trải nghiệm nữa.

thế thớt biết quay tay chưa, mà kêu con zin nhể,
FA thì FA chớ thử check hàng xem có xài nổi ko =)),

20 mà đã ném đủ mùi :oops:

nhất bác e 26 mùa khoai sọ mà trả biết gi, tương lai FA còn dài dài
vậy thì kém quá thể rồi, ra ngoài mà tán đi bác ơi, gái xinh gái chảnh j ko biết, cứ chai mặt tán đại đi, thử thì có thể thành công có thể thất bại, chứ ko thử thì ko có j hết nhé :oops:

vậy thì kém quá thể rồi, ra ngoài mà tán đi bác ơi, gái xinh gái chảnh j ko biết, cứ chai mặt tán đại đi, thử thì có thể thành công có thể thất bại, chứ ko thử thì ko có j hết nhé :oops:
đã thử mà thất bại bác à

mấy cú đêm ngủ mụn dữ, chúc mấy bác đã trải nghiệm hàng họ được nhận STD

Bỏ suy nghĩ check hàng hoặc đại loại là đi bia ôm này nọ đi em, thèm thì tiếp tục quay tay nhé :rolleyes::rolleyes:
Đi rồi mang bệnh tật vào người và có người còn ám ảnh cả đời đấy
Thử nghĩ một ngày mỗi người vậy họ trải qua bao nhiêu người mới tới lượt em, bẩn quá.
Em cứ có nhiều tiền thì gái bu em ko thiếu đâu, dứt ra không hết như anh đây này (Anh là do khoản đẹp trai :p:p chứ tiền thì ko có ) :oops::oops:
Đàn ông con trai quan trọng nhất là sự nghiệp (tiền tài) chứ gái gú chỉ là cái thứ yếu, có cái đầu ắt có cái sau.

Bên cạnh đó, cũng đừng mải mê ngồi máy quá mà ko ra ngoài quan hệ bạn bè, hãy tiếp xúc với các bạn khác giới và tìm hiểu dần từ những lúc mình chưa có gì
Chứ chăm chăm làm, tới lúc có tiền mới tìm thì ít khi tìm được người thật lòng
24 xuân còn quá trẻ, nhưng chưa có bạn gái thì em khoản tiếp xúc xã hội cũng hơi kém, xem lại đi nhé.
định . . . sao mà ad nói chuẩn thé nhỉ :))

Em năm nay đã sang 24 cái xuân xanh , chưa biết mùi gái lần nào các bác ạ :D
Và cũng ko có time tán gái vì đang bận cày kéo, với lại ko dc ngon zai lắm ợ . :oops:
theo các bác có nên check hàng ko nhỉ ( trao zin cho hàng ấy :oops: )
Cái tuổi nó đuổi xuân đi, sợ sau này già có xèng lại ko ăn chơi dc :p
Có bác nào có tư tưởng như em ko nhỉ :oops:
gia nhập thiên địa hội đi em, một nơi toàn các anh tài từ bốn phương ko ah. vui lém

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week