Help Về vấn đề lập nhiều tài khoản cakiem

s0de0jmay

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình đang định lập vài 3 chục acc cakiem.com để đánh hàng ngày kiếm chút lời mà không tài nào được. Cứ lập xong là bị khóa. Đã dùng cả điện thoại lâp. dùng HMA VPN pro face ip... nói chung là em gà nên không biết. Có bác nào chơi site này mà biết làm thế nào không. Em sẽ hậu tạ xứng đáng (bỏ con săn sắt bắt con cá rô :binhsua46:)

Vẫn pay bình thường mà bác. Chắc bác chưa đủ 3$ nên k request được đó mà. Or nếu không bác có đủ 0.5$ thì chơi thử black or white đi thắng chuyến sang tài khoản chính rút được lun đó :D. Có cách nào khác mà không phải la liếm 30 chỗ mà lập được k các bác. Up lên cho pro vao chia sẻ chút ít kinh nghiệm kiếm tiền nào

...............

trước cheat thằng này đc trên 10$ thì nó khóa hết
cứ trung bình 2 đầu trung bình về 4-6 nháy

có pro nào vào giúp anh em kiếm tí cháo nào. Có cách vượt mặt được nó để lập nhìu tài khoản mà không bị khóa mà. Ai biết vào giup vs nào. Or ai pro ve ip vao giúp nào

Được thế thì mình đã không phải bê lên đây. Ai pro pm inbox chỉ giúp bonus 15$ nếu thành công nào
zz,cheat được thì không đợi đến bạn cheat đâu,các cheater đã cheat sập site rồi

Xin chào Quý khách,
Bạn đã biết đến chương trình khuyến mại $0.1 USD chơilô đề online tại Cá Kiếm miễn phí, trúng trên $1 có thể rút tiền, nếu thua lại có $0.1 để chơi tiếp ( đến khi nào thắng $1 USD, nếu bạn chưa rõ về chương trình, hãy tham khảo tại mục khuyến mại ).
Tuy chương trình khuyến mại nhỏ, giá trị không lớn nhưng Cá Kiếm bị mang tiếng scam từ chương trình này.
Lý do ?
Tuy chương trình đã qui định rõ không nên đăng ký nhiều tài khoản nhưng các thành viên từ các diễn đàn mmo, paid to click..etc đã tham gia đăng ký nhiều tài khoản và đương nhiên khi thắng cược họ thấy tài khoản bị khóa nên than phiền Cá Kiếm đã scam tiền của họ, Cá Kiếm lừa đảo, gian lận!.
Ban hỗ trợ khách hàng Cá Kiếm xin được viết bài này để khẳng định: “Cá Kiếm sẵn sàng scam với những người bạn chưa quen nhưng chơi không đẹp như các bạn.!
Chúc Quý vị có những giây phút thư giãn và “cá kiếm” nhiều hơn.
Nếu cần hỗ trợ hoặc giải quyết khiểu nại, xin Quý khách vui lòng email đến [email protected]

nguồn đây : https://www.cakiem.com/blog/

Minhf biết 1 pro cheat bên đó tên chuandt trên diễn đàn mmo. Mong pro đó vào giúp mình sẽ hậu tạ xứng đáng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week