Suggest Về vấn đề status khi with tiền

mrfly89

Junior
Reactions
25
MR
0.001
Các bác cho em hỏi có phải cái status chuyển tiền về bank nó sẽ đổi sang complete sau 24h không ạ. Của e qua 24h rồi vẫn chưa thấy đổi. Mà mọi lần đúng sau 24h thì đổi. Có khi nào pp của e bị limit ngầm không ạ. E cũng chưa bao giờ bị limit ngầm. Có bro nào biết tư vấn giúp e với.

tính giờ us di :D từ từ nó completed chứ gì đâu :
Tại lần này em rút 2 lần cũng gần nhau. trc lần này thì e rút từ hôm thứ 6 tuần trc. có 150$ và đã về bank. Nên e có lo sợ cái chuyện limit. hic

Sặc. Bác người nhà pp à. E toàn 24h mới chuyển sang complete. Thế là sao nhỉ
Thế chắc tuỳ acc rồi. Mình completed ngay trong ngày khoảng 20p sau khi đặt lệnh with. Lần trước cũng 24h nhưng gần đây thì toàn thế :D Còn của bác thì đợi thêm xem. 24h hoặc 48h nó completed thôi :D

em cũng rút nhiều lần rồi.
conpleted trong 24h, cũng không để ý bao lâu, sáng vừa with, tối vào lại thấy completed rồi

em cũng rút nhiều lần rồi.
conpleted trong 24h, cũng không để ý bao lâu, sáng vừa with, tối vào lại thấy completed rồi
Tại lần đầu tiên nên hơi nghi vấn paypal bị làm sao. Tiền về thì ngâm 2 ngày mới dám rút. Chắc phải đợi sau 48h mất

Thường mọi chuyện ok hết thì total bạn nhận đến 4 email báo completed

t
Các bác cho em hỏi có phải cái status chuyển tiền về bank nó sẽ đổi sang complete sau 24h không ạ. Của e qua 24h rồi vẫn chưa thấy đổi. Mà mọi lần đúng sau 24h thì đổi. Có khi nào pp của e bị limit ngầm không ạ. E cũng chưa bao giờ bị limit ngầm. Có bro nào biết tư vấn giúp e với.
thỉnh thoảng bị lâu ~ 3, 4 ngày, PP nó quy định max 4 ngày cơ mà, bạn khỏi lo

chủ thớt complete chưa.cũng đang như thế

Đến ngày hôm nay thì em đã nhận được thêm 1 mail
We are processing your withdrawal. Cơ mà vẫn pending. Có bác nào giải thích cho e với. Lần đâu tiên bị kiểu này luôn=.=

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back