Về vấn đề tìm người phụ giúp MMO !

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Google Plus
Follow me on Google Plus
Công việc bộn bề quá, nhiều lĩnh vực mới mình muốn thử , nhưng cái cũ thì vẫn phải duy trì, nên tính tìm 1 người phụ giúp,
Ko biết nên chọn người như nào thì chăm chỉ, và ko biết mánh rồi thì té :D
Ngày thì làm 1 2 h thôi thì trả cho họ bao nhiêu là vừa, Nên tìm nam hay nữ.
Bác nào có kinh nghiệm tìm người phụ trong lĩnh vực nhạy cảm này thì chỉ giáo em 1 vài điều.
Đa tạ các bác :D

Công việc bộn bề quá, nhiều lĩnh vực mới mình muốn thử , nhưng cái cũ thì vẫn phải duy trì, nên tính tìm 1 người phụ giúp,
Bác nào có kinh nghiệm tìm người phụ trong lĩnh vực nhạy cảm này thì chỉ giáo em 1 vài điều.

tìm ai ko có 1 tí kinh nghiệm nào về mmo nhé , hướng dẫn vất vả nhưng mà làm ăn ổn định lâu dài , ko kêu ca than vãn .

e nè bác..ngoài đi học ra toàn làm lặt vặt nè :p:p

tìm ai ko có 1 tí kinh nghiệm nào về mmo nhé , hướng dẫn vất vả nhưng mà làm ăn ổn định lâu dài , ko kêu ca than vãn .
Nên tìm nam hay nữ bác , thấy mấy pro như legialoc cũng toàn chọn nữ, dù có bị đâm cũng ít đau hơn thì phải :D , Mà cái món của em nó đơn giản , giải thích tầm vài h là làm ngon lành

Nên tìm nam hay nữ bác , thấy mấy pro như legialoc cũng toàn chọn nữ, dù có bị đâm cũng ít đau hơn thì phải :D , Mà cái món của em nó đơn giản , giải thích tầm vài h là làm ngon lành
em nè có máy PC và IP
thời gian rảnh nhiều
Uy tín đặt trước lợi nhuận

Nếu là mình thì mình chọn 1 newbie:

Tuy vất vả công đào tạo nhưng họ rất gắn bó vì họ chưa hiểu rộng để có thể làm riêng, và muốn làm riêng cũng phải nghiên cứu thêm nhiều soft và thứ hỗ trợ nên ít nhất cũng sẽ gắn bó 1 thời gian dài

Newbie thì có thể trả công ít 1 chút, nếu ngày làm chỉ 1~ 2h trả tầm 70k~100k là họ chịu cày rồi, nhàn hơn so với tình hình capt bây giờ

Nam, nữ gay hay les ko quan trọng, độ tuổi bao nhiêu cũng ko quan trọng nốt. Chủ yếu ở sự chăm chỉ và tin tưởng của bạn đối với họ. Bạn thấy nữ member mà lười như con rệp bao giờ chưa? Mình thấy rồi đó, nên ko hẳn cứ mem nữ là chăm nha bạn

Mình cũng dạy 1 vài newbie, thường thì Newbie họ rất chăm, và họ cày tốt hơn mình nữa

xin bác thớt 1 slot :p:p:p

tùy tính chất công việc cậu thuê .

nếu cần sự chăm chỉ cần cù , ko áp lực , ko cần suy nghĩ nhiều thì chọn nữ .

còn nếu cần phải thức khuya dậy sớm , chịu áp lực , hỗ trợ giải quyết công việc .. . . . thì con trai có vẻ tốt hơn .

còn bị đâm thì do con dao nó dùng để đâm , xọi con dao cắt tiết lợn vào mình thì ai đâm chẳng đau @.@

gần tết rồi + đang thất nghiệp
ngồi máy tính cả ngày nhưng chả biết làm gì
thớt có thuê thì inbox mình với hoặc pm yahoo : handoipvh
:D

gái bị đâm thì phải sướng chứ, sao lại "ít đau", khó hiểu :D, vote nữ :D:D

Ở ngoài đời còn bị phản bội, nói gì mmo bạn ơi. Ko có gì chắc chắn cả. Cứ tìm người nào thấy nói chuyện thoải mái, hợp tính, nói chuyện hiểu biết chút là được.

nghe câu này hài quá :D

Hjx em chỉ làm mỗi việc là add mem gr bán :'( mún làm nét mà k biết làm :'( bác yên tâm em tuyệt đối trung thành và ngoan :3 bác đào tạo em với :3 em k ngại cực khổ chỉ ngại k có tiền :3 em cũng tìm thầy lâu rồi mà k ai nhận :3 hy vọng được làm đệ tử và k làm thầy thất vọng ạ :3

theo kn của ôg chủ group cũ của e thì cứ lựa newbie 1 dàn gái ở chỗ mìh càg tốt , ko pék tí j về máy tíh có máy chỉ để đọc páo :v lựa đc loại đó thì hơi pị hên cho thớt :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week