Về vấn đề tìm người phụ giúp MMO !

Nói thật là ngày em làm suốt chỉ trừ time ăn và ngủ thì em làm việc suốt :3 em rất chăm chỉ :3 em muốn 1 ngày phải làm đủ thứ kiếm tầm 300k 1 ngày ạ :3 trước em làm page và sau đó đoa page nát wa em qua làm gr mà h gr cung nát wa tính làm page mà h em cũng buồn quá vì nào h em làm việc dù em vs thằng bạn làm riêng nhưng nó hay hỗ trợ kĩ thuật cho em :3 nay nó sắp đi chữa cận mắt sẽ off 1 time em đang rất buồn muốn bỏ nghề group page luôn :'( bác có thể đào tạo em kiếm ngày tầm 300k thì xin cho em theo học với ạ :3 hoăc làm vài h có 100-200 cũng đuọc ạ em sẽ làm thêm group và page ạ :3 em đang tầm sư học nghệ đây ạ :3 em ngoài làm page group thì k biết làm gì ạ :3 chiến net là điều em luôn muốn hướng tới mà chưa vó cao nhân nào để mắt ạ :3 nếu được bác thử nhận em đi ạ :3 hy vọng em sẽ k làm bác thất vọng ạ :3

Em cần 1 người sát cánh cùng em trên con đường kiếm tiền và cả trong cuộc sống ạ :3 cùng nhau kiếm tiền cùng nhau tâm sự chia sẽ mọi thứ trong cuộc sống ạ hjhj :3

m 24t , giới tính nữ , ngoại hình ưa nhìn, thân hình cân đối . M tập làm offer từ 26/10 , tự học tự làm đến nay cũng kiếm được vài triệu mà cực quá .
Nếu b cần người làm 1-2h mỗi ngày, không thức đêm, tầm 100k+ thì nhận m với. Cam đoan không scam , k ăn cháo đá bát , nếu b ở HN có thể kí hợp đồng offline cũng được ;)

Công việc bộn bề quá, nhiều lĩnh vực mới mình muốn thử , nhưng cái cũ thì vẫn phải duy trì, nên tính tìm 1 người phụ giúp,
Ko biết nên chọn người như nào thì chăm chỉ, và ko biết mánh rồi thì té :D
Ngày thì làm 1 2 h thôi thì trả cho họ bao nhiêu là vừa, Nên tìm nam hay nữ.
Bác nào có kinh nghiệm tìm người phụ trong lĩnh vực nhạy cảm này thì chỉ giáo em 1 vài điều.
Đa tạ các bác :D
chơi gì thế nhở:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

m 24t , giới tính nữ , ngoại hình ưa nhìn, thân hình cân đối . M tập làm offer từ 26/10 , tự học tự làm đến nay cũng kiếm được vài triệu mà cực quá .
Nếu b cần người làm 1-2h mỗi ngày, không thức đêm, tầm 100k+ thì nhận m với. Cam đoan không scam , k ăn cháo đá bát , nếu b ở HN có thể kí hợp đồng offline cũng được ;)
Vote cho 24t , giới tính nữ , ngoại hình ưa nhìn, thân hình cân đối

Vote cho 24t , giới tính nữ , ngoại hình ưa nhìn, thân hình cân đối
Vâng em là less nên cũng ưu tiên mấy bạn nữ hjhj nhất ngoại hình ưu nhìn, thân hình cân đối nghe thui là đã khoái tít mắt lên được hjhj tuyển ai cũng được hjhj ng khac vui em cũng vui hjhj :3

1 2h thì tuyển e nè a. Gõ captcha từ sáng đến tối mệt quá nên tranh thủ nghỉ giải lao qua làm cái khác cũng dc

cho em 1 vé chuyên sâu lĩnh vực nhạy cảm

Nên tìm nam hay nữ bác , thấy mấy pro như legialoc cũng toàn chọn nữ, dù có bị đâm cũng ít đau hơn thì phải :D , Mà cái món của em nó đơn giản , giải thích tầm vài h là làm ngon lành

Newbie đi. Đừng có chọn những thằng đàn bà, trước mặt thì anh anh, pác pác, xưng hô em em này nọ, xin vào làm, hứa đủ thứ, không phản, nhưng sau lưng lại đi nói xấu với group khác :D. Cũng may chưa nhận thằng cờ hó này :D. Vì những thằng như vậy mà mình k bao h nhận thêm ai, trừ người quen trong group bảo lãnh :D

hay tao 1 acc clone nhân là newbie xin thread làm nhỉ :D

Newbie đi. Đừng có chọn những thằng đàn bà, trước mặt thì anh anh, pác pác, xưng hô em em này nọ, xin vào làm, hứa đủ thứ, không phản, nhưng sau lưng lại đi nói xấu với group khác :D. Cũng may chưa nhận thằng cờ hó này :D. Vì những thằng như vậy mà mình k bao h nhận thêm ai, trừ người quen trong group bảo lãnh :D

hóng :oops::oops:

^^ thật tình là thất cmn nghiệp lên MMO chém gió đã lâu nay thấy thít này vào la liếm kiếm chén cơm thớt ngó tới xin cảm ơn :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week