Về vấn đề Withdraw PP to PO

sadnoel

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình thử with mấy lần lần nào cũng bị remove PO, cập nhật tình hình thì vẫn thấy có nhiều ae with được, thấy mấy ae rút được cũng không có support gì cả 2 phía PP và PO có thể là do acc pp, nguồn tiền...

Mình có contact với PP thì nhận được thế này
I apologize for the confusion. The 'Section 14' is a disclaimer on how you can use your bank account for transfers. It states that ?The US Payment Service is not a bank account in the United States and funds received on your behalf are not FDIC-insured.?

This means that you will need to call your bank and agree on the Rule no.14 disclaimer as mentioned above. This will assure that your transfer from PayPal to your bank will be accepted and not be reversed.

=)) Thử lần cuối cùng hi vọng rút được tết nhất đến nơi rồi. Một là ngày mai hoặc ngày kia nhận mail completed, 2 là nhận mail Bank declined and withdraw cancel we will remove Bank =))

Pro giúp mình contact vs đc ko.. tớ cũng có ít đang dính mit đây

Mình thử with mấy lần lần nào cũng bị remove PO, cập nhật tình hình thì vẫn thấy có nhiều ae with được, thấy mấy ae rút được cũng không có support gì cả 2 phía PP và PO có thể là do acc pp, nguồn tiền...

Mình có contact với PP thì nhận được thế này

=)) Thử lần cuối cùng hi vọng rút được tết nhất đến nơi rồi. Một là ngày mai hoặc ngày kia nhận mail completed, 2 là nhận mail Bank declined and withdraw cancel we will remove Bank =))

Pro ơi giúp tớ contact vs đc ko

complete trên pp thôi mà....vè PO bị hold liền ấy chứ, sau đó 1 là nó đòi contact để giải trình chứng minh nguồn tiền, 2 là tự rèfund về pp luôn, trường hợp thứ 2 mình dính rồi, tiền về PO, bị hold và chưa đầy 24h sau bị đẩy ngược lại pp, và pp cũng remove bank đi luôn

Bây giờ add được vào sao đó with được thì quá tài, sát xuất chắc cực nhỏ cho pro, đành hóng cao nhân

complete trên pp thôi mà....vè PO bị hold liền ấy chứ, sau đó 1 là nó đòi contact để giải trình chứng minh nguồn tiền, 2 là tự rèfund về pp luôn, trường hợp thứ 2 mình dính rồi, tiền về PO, bị hold và chưa đầy 24h sau bị đẩy ngược lại pp, và pp cũng remove bank đi luôn

=)) từ lúc bắt đầu with bên pp cho đến khi $ về PO chỉ hơn 3 ngày tí =)) đã rút và ăn tết rồi thớt à, ko hold gì cả

Mình nhớ là có đọc topic nào nói rằng PP giờ rất không thích thằng PO nên rất nhiều người bị từ chối khi add PO hoặc add được rồi thì bị đẩy ra mà???

Mình nhớ là có đọc topic nào nói rằng PP giờ rất không thích thằng PO nên rất nhiều người bị từ chối khi add PO hoặc add được rồi thì bị đẩy ra mà???

nhầm rồi bạn, PO từ chối PP chứ k phải do PP từ chối PO, PO đưa cho bạn cái bank US thì bố thằng PP cũng k biết đc là bank BOA hay JP morgan bạn add vào là của thằng PO,

nhầm rồi bạn, PO từ chối PP chứ k phải do PP từ chối PO, PO đưa cho bạn cái bank US thì bố thằng PP cũng k biết đc là bank BOA hay JP morgan bạn add vào là của thằng PO,
Ah, thì mình có biết đâu, mình chỉ nhớ có topic nào cũng có mấy bạn nói rằng PO bị từ chối khi add vào PP, sau đó lại có 1 bạn nói là PP cạch hay là gì ý PO rồi. Chung qui là thấy vậy cho nên ở topic này mình mới thắc mắc là nếu bị từ chối như vậy thì sao mình vẫn thấy mọi người cứ xài PO với PP hoài, rồi lại bị từ chối, rồi lại lập topic, ...
Mà nếu là PO từ chối PP thì mình nghĩ càng phải bỏ PO luôn chứ nhỉ? Sao phải xài chi cho phiền dữ vậy?

Tớ chứng minh với bạn rằng là nó biết mẹ nó luôn chứ không phải không biết .

- Căn cứ vào số routing number . Bạn nhìn routing PO chưa của BOA đó nhưng éo phải routing phổ biến của BOA nhé . Tại sao pp biết routing này dành cho PO quá đơn giản .
- Tiếp theo là nhìn cái độ dài tài khoản đặc trưng của thằng PO nó biết tỏng ra , routing trùng , độ dài , kiểu dãy số tài khoản ko biết mới là lạ .

Ví dụ gần đây , mình add vào éo được contact sp paypal . Nó độp cho câu bank này là payoneer không phải bank định danh us éo cho add đó . Giờ thì bạn hiểu sao nó biết chưa ? nó không biết thì ko phải là PP thế thôi.

Tớ chứng minh với bạn rằng là nó biết mẹ nó luôn chứ không phải không biết .

- Căn cứ vào số routing number . Bạn nhìn routing PO chưa của BOA đó nhưng éo phải routing phổ biến của BOA nhé . Tại sao pp biết routing này dành cho PO quá đơn giản .
- Tiếp theo là nhìn cái độ dài tài khoản đặc trưng của thằng PO nó biết tỏng ra , routing trùng , độ dài , kiểu dãy số tài khoản ko biết mới là lạ .

Ví dụ gần đây , mình add vào éo được contact sp paypal . Nó độp cho câu bank này là payoneer không phải bank định danh us éo cho add đó . Giờ thì bạn hiểu sao nó biết chưa ? nó không biết thì ko phải là PP thế thôi.

routing number 9 số bank nào cũng vậy, nó đíu biết nhé, bạn add vào nó gởi code veri xong bank sẽ báo nó remove đi vì bank ko chấp nhận tiền từ pp vào

routing number 9 số bank nào cũng vậy, nó đíu biết nhé, bạn add vào nó gởi code veri xong bank sẽ báo nó remove đi vì bank ko chấp nhận tiền từ pp vào

Bạn hơi bị nhầm , bạn đáp cái routing đó lên google và check xem nó có bank boa ko , và xe,cái routing đó dành cho loại tài khoản gì không . Xin thưa bạn là dành cho prepaid . Đa số các bank đều phân routing cho loại tài khảon prepaid ... Như chase , boa .... Vì vậy đừng bảo pp ko biết nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week