Về việc add VCC vào Paypal

pva88

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình đang có ý định add VCC vào acc paypal của mình. Và acc này sẽ nhận tiền từ bên US gửi về. Mình thấy add Paypal với VCC đơn giản hơn so với add Visa của các bank ở Việt Nam. Nhưng có 1 điều băn khoăn đó là việc nếu như sau này Paypal của mình dùng VCC mà bị Limit thì có thể ghỡ limit được không ( Vì theo mình biết thẻ VCC là thẻ nặc danh). Bạn nào có dùng VCC add paypal và ghỡ được limit rồi thì tư vấn giúp mình với nhé.

Cảm ơn các bạn :)

add VCC vào paypal VN hoặc country asia thì dc, trong vòng 10-15 phút sẽ có pin gửi về tài khoản , nếu mua của ai đó thì họ sẽ cấp mã kích hoạt sau khi cậu add VCC vào

dễ limited là điều đượng nhiên , limited đơn giản nhất chỉ vì IP thì cũng credit card comfirm, địa chỉ => ko có thì fake nốt

à, nói thêm là nếu bị limited mà nó đòi sao kê giao dịch của cái visa đã add vào đó thì bó tay nhé cậu, nên cân nhắc khi sử dụng

Last edited by a moderator:
tùy theo lúc limited nó đòi cung cấp cái gì thôi, ví dụ đòi bank statements thì đương nhiên VCC không đáp ứng đc rồi :)

Cảm ơn bạn. Haizzz vậy thì cũng mệt nhở :( Nếu dùng cẩn thận có bao giờ bị limit không bạn ? Mình thấy mấy ông bạn bảo là kiểu gì cũng PHẢI bị limit 1 lần :((

Thường thì những người sử dụng VCC thường là "rửa tiền" thôi...bạn nên tìm hiểu thêm những cách rửa nhé..limit là chuyện cơm bữa mà bạn...à mà có dịch vụ mua pp us limited nữa mà...chịu khó vô mấy 4rum ug tìm nha b :binhsua06:

làm cái bank US add vô con PP US sẽ rất ít khi bị limit kể cả bị open case thường xuyên :)

Ah . Nhân tiện cho mình hỏi chút là dùng thẻ Vietcombank add paypal có ổn không vậy , ở chỗ mình chỉ có Vietcombank , chứ không có ACB.

làm cái bank US add vô con PP US sẽ rất ít khi bị limit kể cả bị open case thường xuyên :)

Cái này trên Forum mình có ai có không cậu . Nếu có mong cậu tư vấn :D

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

Thường thì những người sử dụng VCC thường là "rửa tiền" thôi...bạn nên tìm hiểu thêm những cách rửa nhé..limit là chuyện cơm bữa mà bạn...à mà có dịch vụ mua pp us limited nữa mà...chịu khó vô mấy 4rum ug tìm nha b :binhsua06:

Cậu này hiểu nhanh thật :$

Mình làm cái REV VCC, muốn tên gì chả được, đảm bảo giống tên đăng ký PP > verify ngon lành, không quá 10p.
Còn sao kê thì chắc ko có rồi, toàn giao dịch online thì lấy đâu ra sao kê.

Tớ không biết người khác thế nào chứ tớ dùng Visa prepaid ACB verify PP 15 phút là xong :)
chuyên gia trả lời sai vấn đề, người ta hỏi cái này trả lời cái kia, ai xét bạn lên tmod quá sai lằm, hãy đọc và hiểu xem người ta hỏi cái gì rùi biết thì trả lời không thì đừng lung tung dùm cái loản topic hết...

chuyên gia trả lời sai vấn đề, người ta hỏi cái này trả lời cái kia, ai xét bạn lên tmod quá sai lằm, hãy đọc và hiểu xem người ta hỏi cái gì rùi biết thì trả lời không thì đừng lung tung dùm cái loản topic hết...

Vậy hả, giờ mới biết là trả lời sai vấn đề, có biết đọc hiểu cái câu tớ QUOTE lại không ;) Sai lầm hay không thì có BQT làm việc cậu nhé ;)

PS: Viết tiếng Việt cho chuẩn chút đi, chính tả tùm lum khó đọc quá đấy ;))

Vậy hả, giờ mới biết là trả lời sai vấn đề, có biết đọc hiểu cái câu tớ QUOTE lại không ;) Sai lầm hay không thì có BQT làm việc cậu nhé ;)

PS: Viết tiếng Việt cho chuẩn chút đi, chính tả tùm lum khó đọc quá đấy ;))

tên đó tỏ vẻ nguy hiểm đó mà ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back
Top Bottom