Spotlight Về việc admin offer không trung thực về rate trên net

bạn cứ thử làm admin rùi sẽ hiểu thôi :binhsua172:
chứ đừng chỉ muốn làm mem chét choắc rùi kêu rate này rate nọ
thích thì làm ko thích thì thôi :binhsua39:
Offer làm kiểu tuyển mem thì có ai ko cheat vậy bạn?
Mình cũng làm admin, vậy cứ làm admin thì phải nói rate 1 kiểu rồi trên site đặt rate 1 kiểu khác hay sao:binhsua146:
Đây là đặt rate ko minh bạch ngay khi bắt đầu, chứ ko phải sau 1 thời gian mới sửa đâu.
Công việc yêu cầu cao mà trả công ko xứng đáng + ko trung thực thì lựa chọn vẫn ở mem
Rubic 8 bạn có quyền xem hoặc ko thích thì mở kênh khác mà:binhsua07:

chắc ý thớt muốn hỏi về rate của Radium. Gặp trường hợp đặt 30% mà point của acc ra gần 50% tổng số $ net. Giảm đi là đúng thôi

kon infotom 21p trong site ptp là rate 3-7 , mình thấy mấy site của admin VN tuyển kon infotom này chỉ có 15p ( thật là vl mấy thằng VN hút máu dân tộc ). 15p thì chắc chỉ rate 2-8 thui chứ *** có 2,5 đâu... mà tụi nó nói là 2,5 pro nào nói có phải 15p kon infotom là rate 2-8 hay 2,5-7,5

15 là rate 2-8 :)

Thuận mua vừa bán thôi chủ thớt ơi. thấy đc thì làm, ko đc thì chia tay. mình thì chỉ so sánh với ptp. site nào bằng ptp hoặc cao hơn thì làm. thấp hơn thì miễn :))

Radium thường giảm 30% so với giá trị thật, chả hạn con 100 point để 100% thì chỉ được 0.7$ thôi nếu admin tự làm :D

Rate thấp rate cao không quan trọng >"< admin ghi trên rule or trong topic sao thì để y chang như vậy ? Chứ quảng cáo site sự thật là không chấp nhận , rồi mem bảo rồi lý do này lý do nọ ...

Last edited by a moderator:
Rate thấp rate cao không quan trọng >"< admin ghi trên rule or trong topic sao thì để y chang như vậy ? Chứ quảng cáo site sự thật là không chấp nhận , rồi mem bảo rồi lý do này lý do nọ ...
:m121:mình là mình ghét nhất mấy thằng đỉa trâu chuyên đi hút máu của những mem mới,nói rate cao mà để thấp lè tè
hehe,sống ở đời làm gì cũng phải tích đức 1 chút mới được phước:m177:

Last edited by a moderator:
Giao rules, test site ưng ý thì làm không thì thôi chẵng ai ép cả, chẵng cần phải trả lời là rate bao nhiêu cho member biết.
ADMIN ăn 7 nhưng nhiều cái khổ lắm chủ thớt à, cứ làm thời gian dài đi sẽ thấm từ từ.

người ta giảm rate vì con offer đó tỉ lệ lead quá nhiều => muốn giảm tải => giảm rate đơn giản là vậy ( theo kinh nghiệm nông cạn :D )

người ta giảm rate vì con offer đó tỉ lệ lead quá nhiều => muốn giảm tải => giảm rate đơn giản là vậy ( theo kinh nghiệm nông cạn :D )

lí do này sai rồi, giảm rate thì con nào cũng giảm point hết nên con nào lead tốt thì vẫn làm đều thôi.( khi nào rate thấp lắm mem nó nghỉ làm thì mới giảm tải được, hehe)

Admin hay mem đều có vất vả riêng.
Admin ăn nhiều là sự thật, vì họ hưởng quyền lợi và có trách nhiệm của 1 admin.
Nhưng cái mình chỉ muốn nói là khi tuyển mem thì có sao nên nói vậy.
Dù các bạn có tính rate theo tiêu chí nào thì vẫn có 1 cách theo mức giá thông thường của mặt bằng chung. Mem ko biết thì cũng như người mù, ko lẽ vì người ta ko thể nhìn thấy nên bạn lừa ng ta.

Net wall thì sao giảm từng con 1 được , chỉ banner thui :binhsua09:

Thì rate 3-7 để dể tuyển mem , Quảng cáo thành công rồi ai vào site thấy site ko hợp ý bỏ củng dc , Quản cáo mà Thu hút là dc :binhsua02:

Bạn có thấy khi bạn đi mua chai nước ngọt hay bao thuốc lá ở ngoài tạp hóa người ta có đề giá rằng tôi nhập món hàng này bao tiền và bán cho bạn bao tiền bao giờ không ? .

ý của bác ấy là site của bác ấy.. bác ấy thích cho rate bao nhiêu thì cho. :m190:

site nào b k thấy hợp lí so vs công sức bạn bỏ ra thì b phản ánh vs admin.k dk thì rời bỏ tìm site #.thuận cả 2 bên

Xời rãnh quá =)) Tôi nghĩ site bạn để 100% rate đi cho rồi =)) Ở đó với mà mặt w bằng , tóm lại là tất cả admin họ đều có lý do riêng thôi.
Thích thì làm thuê,không thích thì tự solo !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week