Về việc phe phái trên diễn đàn và việc của Nono

Status
Not open for further replies.

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Về vấn đề thái độ: cái này thì là do cách cư xử của cả 2 bên. Nếu Nono làm tốt thì ko có lí nào người ta lại xúc phạm bạn. Mình thấy người ta bảo có pm bạn mình ko nhận đc phản hồi nên bức xúc. Về việc này 2 bạn có thể pm nhau làm rõ và nếu ai sai thì nên có lời xin lỗi đúng mực

Về vấn đề tiền bạc: Tiền bạc thì phải rõ ràng. Ko thể vì lí do thái độ mà "QUỴT" tiền của người ta đc. Làm vậy bạn ko khác gì những đứa SCAM khác. Người ta có thể hiểu sang hướng bạn chọc tức chủ topic rồi lấy lí do bị chửi để QUỴT tiền vì con số >250$ là khá lớn.

Còn về việc SCAMMER (hoặc 1 lí do nào đó bị ban nick) nhưng xài nick clone hoặc mượn nick xài . Và vẫn hoạt động lại bình thường ở forum thì mình thấy rất vô lý. Mình chắc chắn dù bị ban nick Nono thì bạn vẫn có thể mượn nick của nhiều người khác và hoạt động bình thường trên forum này.

Mình lên chatbox để nói chuyện với Nono và nhận ra việc QUỴT tiền và bị ban nick này ko hề ảnh hưởng gì đến người có nick là Nono này cả. Vẫn rất nhiều người cho là " ĐÓ LÀ VIỆC LÀM ĐÚNG" . Thật ko hiểu nổi giữa SCAMMER và QUỴT TIỀN nó khác nhau ở điểm nào.

1 số người ủng hộ QUỴT tiền trên chatbox: trungcoi, Trung_PeTer, ...... ( có thể dễ dàng nhận ra là mấy người này làm việc cho Nono nên có quan hệ lợi ích)

Trước giờ tiền mà bỗng dưng nhận đc mà có người nên hỏi thì ai tốt thì trả lại, ai ko trả thì là SCAMMER. Chắc vụ này cũng ko có gì khác

- - - Updated - - -

Status đó tôi để lâu rồi. từ lúc mà tôi xích mích với Nono.
Đó là ngày 12/3/2013.
Chứ kể từ đó giờ tôi chưa để điều đó

Bạn có cần xem log chat đã đổi paypal ko :) . Cái này chắc do thèng Sam nó chưa kịp update thông tin cho con Lia

Ở đây là rõ luôn là Nono có liên quan đến việc trực tiếp SCAM của người ta vì người ta nói đã đổi paypal rồi

Toàn cảnh vụ chia chác sau khi "SCAM đc"
(đến đây thì mình hết ý kiến, các bạn tự cảm nhận :) )

Last edited by a moderator:
anhhung của lòng ta ơi cố lên thua trận này là ko đc đấu với Mr đâu đó

Upvote 0

Upvote 0
close đi cho rảnh nợ. chatbox để newbie vào học hỏi. chứ toàn pro khoe hàng. ai k quen biết hỏi gì thì xác định là k có gì. hỏi k ai thèm đáp gì cả

- - - Updated - - -

nhân tiện cho hỏi topic up sim SV ở đâu newbie nào biết k.

Upvote 0
close đi cho rảnh nợ. chatbox để newbie vào học hỏi. chứ toàn pro khoe hàng. ai k quen biết hỏi gì thì xác định là k có gì. hỏi k ai thèm đáp gì cả

- - - Updated - - -

nhân tiện cho hỏi topic up sim SV ở đâu newbie nào biết k.

đâu riêng chatbox tất cả các box trừ box ptc và captcha còn lại new vào là ko có câu tl ngoài 1 từ tự mò đi

Upvote 0
Trước tỉ lệ vote closed chatbox gấp mấy lần tỉ lệ vote ko closed mà cuối cùng admin có closed đâu. Mà chỉ cho phần bật hoặc tắt chatbox thôi.

Nói chung ko hi vọng nhiều vào quyết định của admin. Và cũng ko hi vọng gì ở topic này :D Lập xả stress đó mà :D
Lý do: Mình lên chatbox nói chuyện rất đàng hoàng khuyên Nono trả tiền mà vẫn bị 1 số đứa nhảy ra cắn mình :binhsua117:

Quan trọng nhất: vui lòng nhìn chữ kí của mình (lại sắp phải update thêm rồi) :binhsua112:

Upvote 0
sao phải phân biệt nick màu với ko màu, màu đen ko phải là màu hả, 4rum dần dần đang thành 1 diễn đàn ăn ko ngồi rồi gây hiềm khích với nhau tg rãnh lo mà way tay rồi ngủ để chuẩn bị kiếm $ đi gây hiềm khích đc gì, ghét sb thì đừng xem tắt đc mà ghét mà để ý đến thì thành thích mà ko tiếp cần đc nên thù người ta .
tốt nhất SHin lên thêm 1 Rule nữa đi càng ít topic tào lao thế này càng tốt NoNo cũng đã bị ban và chấp nhận là scam rồi sb nói gì kệ nơi đó là chém gió và troll nhau đọc cũng hiểu mà.
utlg tốt nhất nên tìm proof củA MÌNH rồi reporf mình đi, đang đợi nè

Upvote 0
:binhsua104: tự các bạn nick đen ngồi tự kỷ vs nhau rồi phân biệt ra cái gọi là nick đen nick màu

sao các bạn ko cố gắng để mà được màu như ng ta , để cái tiếng nói của bạn có hiệu lực hơn

còn các bạn có tư tưởng vơ đũa cả nắm thì mình ko cần nói đến

riêng chủ topic thì bạn đã quá nổi tiếng với thành tích chống scam tích cực report, mình ghi nhận điều đó, nhưng có vẻ như bạn bị cuồng cái nhiệm vụ này rồi

đến mức ai cũng nói là scam, riêng bạn cũng đã thề thốt ko vào chatbox, ko lo sự đời, mà mình thấy có vẻ như các bạn ủng hộ đóng chatbox thì lại vào thường xuyên đấy

các bạn hãy đi làm việc của các bạn đi, đừng bước chân vào chỗ của chúng tôi để nói những lời khó nghe

Upvote 0
Trước tỉ lệ vote closed chatbox gấp mấy lần tỉ lệ vote ko closed mà cuối cùng admin có closed đâu. Mà chỉ cho phần bật hoặc tắt chatbox thôi.

Nói chung ko hi vọng nhiều vào quyết định của admin. Và cũng ko hi vọng gì ở topic này :D Lập xả stress đó mà :D
Lý do: Mình lên chatbox nói chuyện rất đàng hoàng khuyên Nono trả tiền mà vẫn bị 1 số đứa nhảy ra cắn mình :binhsua117:

Quan trọng nhất: vui lòng nhìn chữ kí của mình (lại sắp phải update thêm rồi) :binhsua112:

Bạn nên biết là trẻ trâu thì ở chỗ nào cũng có, box nào cũng có hết, chẳng qua bạn đụng chạm với mấy đứa trên cb thì bạn kỳ thị nguyên cả cái box thôi :))
Có report ai thì report đích danh đi, sao phải vơ cả nắm? Đặc thù cái chatbox nó lộ thiên nên bị gọi là hội, chứ trên 4rum đâu thiếu những cm vô học, những trẻ trâu văng cái nọ cái chai, tung hứng lẫn nhau dù chả liên quan gì chatbox?

Upvote 0
Công bằng vốn ko tồn tại. Từ forum này đến thế giới này. Vì biết sức mình chẳng thay đổi đc gì mình mới lập topic ra để mọi người vào nói lên ý kiến. Admin có xem qua sẽ có thay đổi hay không thì cũng ko chắc nhưng ít ra cũng cho cái CON SCAM kia NHỤC MẶT
Tầm hiểu biết của bác thuộc dạng bác học rồi. :m131:.
Mà cũng kỳ, onl SB chém gió thì cũng bị cho vào hội, trong khi cái topic này khi không cũng có mấy cờ hó vào ủng hộ với thớt, vậy không phải hội ?
Còn Newbie muốn đc hỗ trợ thì có các Box đó, sao ko vào đó post bài ? SB hỏi ai trả lời đc thì giúp, ko thì thôi.
*** hiểu các bố sao lại đả kích cái SB thế ? hay sống tự kỷ quen rồi, lên SB éo biết nói gì nên vote close ?

Upvote 0
:m020: sb vừa là nơi tìm dc nhìu pro học hỏi vừa là nơi hoạt động của scam ( điển hình KAI nhà ta)

Upvote 0
Tầm hiểu biết của bác thuộc dạng bác học rồi. :m131:.
Mà cũng kỳ, onl SB chém gió thì cũng bị cho vào hội, trong khi cái topic này khi không cũng có mấy cờ hó vào ủng hộ với thớt, vậy không phải hội ?
Còn Newbie muốn đc hỗ trợ thì có các Box đó, sao ko vào đó post bài ? SB hỏi ai trả lời đc thì giúp, ko thì thôi.
*** hiểu các bố sao lại đả kích cái SB thế ? hay sống tự kỷ quen rồi, lên SB éo biết nói gì nên vote close ?

bạn ăn nói hơi lỗ mãng ai là cờ hó thế bạn.

Upvote 0
vote+1 close chatbox, mấy vụ vote close mà chatbox vẫn hoạt động, ai nói @nono bị banned nhỉ, @nono có bị banned đâu :m146:
trong diễn đàn admin, mod là nhất, ổng nói đúng là đúng, ổng nói sai là sai, mấy mem k dc thắc mắc :m146:

Upvote 0
Phù...Topic đi lệch lạc vấn đề quá.
Chủ thớt góp ý vấn đề bè phái của NoNo, bị banned nick vẫn có thể clone nick và nhập lại bè phái rồi tiếp tục gây ra những topic repost khác.
Nhưng topic này đang lệch lạc vấn đề giữa bè phái của NoNo và thành viên online SB.

p/s : gửi các bạn online SB thường xuyên vài lời.
Các bạn đang làm cho forums MMO4ME này đi lệch hướng vốn có của nó.
Các bạn thích xã stress, kết bạn, tâm sự, chém gió thì có thể online facebook.com .
Forums này vốn dĩ là nơi dành cho mọi người trao đổi kinh nghiệm và make money online.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week