Ask Về việc post bài ở hongfire

lại bị ban rồi 2 nick rồi ko qua nổi 5 post, mịa bố tổ tiên sư sao khó nhằn vãi... pác nào có mẹo gì để kiếm dc 30 post chất lượng bẩu em với hị!

cho mình hỏi post bài trùng co sao ko vậy, tôi thấy nhiều người post trung bài lắm nhưng ko sau, nhung khi toi post trung thi bi ban.. hix ko hieu noi.. ma tôi đã làm nội dung rất khác nhưng vẫn bị nó ban.. trong khi thấy mấy người kia post trùng nhau quá trời mà ko bị gì cả..ko hiểu nổi

Bro nào biết vấn đề là sao ko vậy
thank

Nội dung khác là khác như thế nào? Hay là leech của họ? Links thì khác nhưng file name giống thì có khả năng bị ban. Mod ban chỉ thông báo mỗi là trùng thôi à?

Edit: Thêm nữa là check lisence anime ở http://animenewsnetwork.com nhé, không thấy có English Company thì post được, ngoài ra thì có Lilith-Soft's anime division, Pixy-Soft cũng không được post.

Nghiên cứu kĩ cái này thì chắc ok thôi:
http://www.hongfire.com/forum/showt...ules-Updated-V2-(All-Users-Should-Read-This!)

Post chuẩn 30 bài ở DDL cho mod nó duyệt thì post ở DDL vô tư. Chứ không phải đi reply + chat chit là lên đâu nhé. Lên rồi nhưng nó check toàn bài linh tinh thì phiền đấy hihi..

Last edited by a moderator:
tôi đã để ý rất kỹ, mấy thằng đó pót giống nhau, cùng 1 bài, nhưng mà mỗi thắng đều thay đổi khác nhau từ chủ đề, đến info và sreenshot lẫn file download đều khác nhau hết và cách trình bày mỗi thằng đều thay đổi cả nhưng vẩn chung là chỉ có một bài đó, nhưng ko hiểu sao tôi làm y vậy, làm khác hết tất cả như mấy thằng đó vậy đó, nhưng cũng bị ban, tôi làm khác từ chủ đề , info, sreenshot lẫn phần download va các file chia ra sao cho khác với mấy thằng đó nhưng vẫn ăn ban

ko biết sai sót đâu
trong rule update của nó có ghi là:
1 / hình ảnh minh họa
2/ info co getchu... gi đó
3/ sreenshot

chỉ cần có 2 trong 3 cái đo là ok

có pro nào đang post bài trên đó ko, cho mình ý kiến với

có pro nào chỉ giao với !! lên thành viên chính thức có được post ở ddl ko !! 30 bài phải làm thế nào ! hix

Nghiên cứu lại cho kĩ cái rules của nó đi, post chuẩn 30 bài thì sau này không phải để mod duyệt nữa.
Thế nào là post chuẩn?
Tức là bài không vi phạm rules, không lisenced contents (English), không phải JAV, không Console Games (xbox,ps3...).
Bump (Bring up my post - Up bài/add mirrors):
Hồi trước thì còn được add vô tư thoải mái, giờ thì phải sau đúng 48h thì mới được add nhé.

Thực tế thì ít khi nó ban vĩnh viễn, chỉ ban 1 tuần-1 tháng. Giờ vẫn có 2 accounts :))

bác nhầm thì phải,theo e đọc thì chỉ đc add mirror trong 48h chứ có phải ngoài 48h.mà bác reg nick dễ thế thì bán lại nick cho e đi,bị ban hoài ah:-S

bác nhầm thì phải,theo e đọc thì chỉ đc add mirror trong 48h chứ có phải ngoài 48h.mà bác reg nick dễ thế thì bán lại nick cho e đi,bị ban hoài ah:-S
có nick đang chất lượng đây dc rất nhiều thanks từ member bữa h post nhiều bài chất lượng mua dc nhiu ???

sau 48 tiếng bác cứ add mirror thử coi có chết ngay ko nhé!bt nó ban 1t lần đầu tội nhẹ nhé!nếu ban từ 3-6 tháng khả năng mất acc rất cao!vì gần hết hạn vào xem lại thì nó ghi là forever lun.

Hongfire lại down rồi các bác ơi T^T

P/S : về việc post bài thì mình cứ post với up link điên đảo có sao đâu nhỉ ? thậm chí mình còn phát hiện lỗi sai trong bản patch AA và được cái ông Insquirtor (người làm ra bản patch, modder) tặng rep cơ =.='

Akiba sẽ có những ngày tháng vui rồi đây ! ..chơi ác thì phải chịu thôi .. :binhsua162:

mình vừa bị hack acc ở AKiba anh em cẩn thận nhé,tin thật 100% :) không rảnh chém gió :(,chả biết nó hack thế nào

mình vừa bị hack acc ở AKiba anh em cẩn thận nhé,tin thật 100% :) không rảnh chém gió :(,chả biết nó hack thế nào
tụi nó cức ác ! .. Để rồi xem chuyện vui !.. Mấy cái này ko lắm DMCA mấy..chỉ $ khiến anh em điên đảo thôi.. Ăn tươi nuốt sống !có chuyện vui chờ đợi :binhsua162:

đúng là việt nam . hết warez rồi h lại đến hentai :)) . PTU việt là nỗi khiếp sợ của giới PTU về độ spam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week