Về việc sử dụng proxy private hạn chế chi phí

Status
Not open for further replies.

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Thật sự nhiều pro quy ẩn xuất hiện quá.
Thôi mình pub công khai vậy
Cách để hạn chế chi phí proxy private là xài ít lại=> chi phí đầu vô sẽ giảm
Nếu ai thất vọng cách này thì mình thành thật xin lỗi nha
Thế này mà cậu nói share, muốn ít tốn kém thì xài ít thôi, chi phí sẽ giảm?
Xài ít trong lúc 1 ID ~ 0,4 với 0,5 sp hả cậu?
Rồi 1h đc bao nhiêu code đây ?!??
Mình cảm thấy như đây là 1 trò giễu cợt mọi người nhiều hơn là share với public công khai đấy cậu ạh
2 mod @mirinda, @nguyenduong90 ơi, loạn box capt rồi nè

Thật sự có những người biết như cậu mà ko chịu Pub chỉ ngồi ăn một mình
Câu này bạn nói chị @hoanvan như thế là ko đúng
Người ta share những cái cần share để newbie bắt đầu làm việc đc thôi chứ ko phải share hết mọi thứ để hàng loạt newbie nhảy vào lên pro ngay rồi húp cháo cả lũ
Bên thread dành cho newbie chị ấy và mình vẫn nhiệt tình giải đáp rất nhiều vấn đề cho các bạn mới tham gia capt nên đừng nói hoanvan ăn 1 mình ở đây nhé , nhưng mà ko có thành công nào ko phải trả giá, chứ há miệng chờ sung thì ít khi nó rụng trúng mồm lắm, thân !

Last edited:
Reactions
89
MR
0.000
Mình cảm thấy như đây là 1 trò giễu cợt mọi người nhiều hơn là share với public công khai đấy cậu ạh

Người ta share những cái cần share để newbie bắt đầu làm việc đc thôi chứ ko phải share hết mọi thứ để hàng loạt newbie nhảy vào lên pro ngay rồi húp cháo cả lũ
Bên thread dành cho newbie chị ấy và mình vẫn nhiệt tình giải đáp rất nhiều vấn đề cho các bạn mới tham gia capt nên đừng nói hoanvan ăn 1 mình ở đây nhé , nhưng mà ko có thành công nào ko phải trả giá, chứ há miệng chờ sung thì ít khi nó rụng trúng mồm lắm, thân !
Thứ nhất nên đọc rùi ngẫm hiểu hãy CM.Mình nói đó là cách của mình rùi .Câu cuối mình đã nói là nếu ai thất vọng cách này thì mình đành xin lỗi rùi.Cái gì mà giễu cợt ở đây.
Thứ 2 là CM của mình bào gồm từ "những" chứ có nói 1 mình hoavan ăn 1 mình đâu mà câu vào nhảy dựng lên thế giống như là đụng phải chén cơm của cậu vậy.
Đã là staff rồi thì nên đọc câu văn thật kỉ rồi nói nha

chưa biết bạn ấy share cách ra sao mà sao cách cậu gạch ghê vậy sao biết là phải log ít acc, để xem sao đã hay các cậu đc share rồi nên biết phải dùng ít proxy, nếu làm captcha chắc hiểu ko thể dùng ít đc proxy khi log đc vì làm thế sẽ ko đủ code mà gõ, ko biết cách thread sao thấy lạ quá. thà thread nói có site proxy tốt muốn share đa số pro toàn có site proxy share tốt nhưng dấu vì sợ nát chứ làm sao ai có cách hạn chế chi phí cho proxy pri cả chỉ có 1 cách chia giờ ra r share cho nhau làm, hóng inbox của bạn share cho mình, nếu tốt nữa pub thẳng lên top đi

Thấy không khác gì kêu ông honda ôm muốn ít tốn kém thì đổ ngày 2 ngàn xăng thôi.Còn mấy ông kia pub ra thế rồi rồi còn inbox gì nữa
Nhìn chữ kí của cậu nhớ tớ vụ lừa đảo ship hàng của nó.Xém nửa củng là 1 trong các nạn nhân của nó.
@mirinda @nguyenduong90 vào close topic giúp mình cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,991
176,466
Latest member
tyrant23

Most viewed of week

Most discussed of week