Về vụ uytinlagi, cách giải quyết.

hình như từ trước tới giờ - trong giới MMO việt nam - 99% phần trăm vụ scam đều kết thúc với dấu việc scammer lặn mất tăm ( trừ 1 vụ ở EKT lâu lắm rồi )
member cũng muốn tìm ra info scammer nhưng vô vọng :| haiz
liệu lần này sẽ khác đc k ? khó đấy

bạn nói thì nói cho đàng hoàng ............ nhà mình khu đó thật ........... mình chạy wa đó mà kiếm không thấy ........... bạn đừng có nói mình kiểu đó ........... người lớn với nhau mình tung hỏa mù làm gì .............. chưa bao giờ scam ai lại nói cái kiểu ấy .............. hẻm 621 đối diện trường âu việt chạy vào toàn 621/5 621/6C 621/9 ( nhà này làm cửa sắt ) hỏi trẻ con có ai tên long không thì hok đứa nào biết cả chủ nhà nữa

Ủng hộ anh em tìm ra thằng SCAM này :binhsua79: Up lên cho bà con vào giúp

Kiếm tới địa chỉ đó cũng vô ích thôi, nó đã cao chạy xa bay rồi, ở đó mà chờ mọi ng` kiếm nó :|

Eo kinh khủng. Mới 1 hôm không vào 4rum mà đã xảy ra vụ này rồi. Thảo nào lúc trước có 1 nick knight rủ mình chơi adaily nói là bạn uytinlagi. May mà mình không chơi :binhsua76:

giúp mình nhấn với nó 1 câu : thèm cái gì thì ăn đi nha

Lên công an Report cho nó xộ khám.
Vô đó bị thông @ss daily cho nó chừa.

Bác nào cũng nói kêu công an tìm hết nhưng theo em nghĩ. Nếu uytinlagi scam khoảng 100tr trở lên. Mình đi báo công an và hứa sẽ chia đôi với CA và kêu CA tìm thì mình tin chắc là sẽ tìm được trong thời gian nhanh chóng. Còn mấy vụ như này thì mình cũng không rõ có giải quyết được không. Vì nếu mình nhớ không nhầm thì vụ vienhuan92 cũng to lắm mà vẫn chưa bắt được thì phải.
Up cho mọi người sớm tìm được và lấy lại số tiền bị scam :).
Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week