Request Về Withdraw.

vinaboy00

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Như tittle ạ, em đã đặt lệnh withdraw về ACB, nó báo completed rồi, vậy mà đợi khoảng 2-3 tuần rồi vẫn chưa thấy tiền trong ACB đâu, nghi là do tên đặt sai nên em đặt lệnh rút lại tiền đã withdraw, giờ vẫn chưa nhận được. Ai có thể chỉ em cách nào để nhận lại tiền nhanh và làm sao withdraw 100% về được VN không ợ?
Cảm ơn!

1 chụp màn hình lúc with xem
2 nó trả về chưa mà rút lại được hay vậy

1 chụp màn hình lúc with xem
2 nó trả về chưa mà rút lại được hay vậy
Chưa bác, em đang nghi vẫn do cái tên, em để là "Tran Nguyen Bach" trong khi tên trên thẻ là "Nguyen Ngoc T.Bach" -_-
Proof đây:

Attachments

114.8 KB · Views: 77
:( search google cách tạo PP, lúc nào cũng thấy ghi chú chỗ điền tên mà
cứ điền đúng là 100% về. Nguyên văn A >>> PP: firt name: A , Last: nguyen van
mình chả có $ để rút :D

Tiền bị trả về acc - fee chuyển đổi, hix

Như tittle ạ, em đã đặt lệnh withdraw về ACB, nó báo completed rồi, vậy mà đợi khoảng 2-3 tuần rồi vẫn chưa thấy tiền trong ACB đâu, nghi là do tên đặt sai nên em đặt lệnh rút lại tiền đã withdraw, giờ vẫn chưa nhận được. Ai có thể chỉ em cách nào để nhận lại tiền nhanh và làm sao withdraw 100% về được VN không ợ?
Cảm ơn!
rút lại kiểu gì bác

Nếu đã sai name thì vấn đề không nằm ở pp nữa mà nằm ở bank vn, khi đó bank vn thấy không đúng name là trả về, còn bạn muốn đổi tên lại chính xác thì up CMND cho pp, yêu cầu change name

bác rút pp mà để tên lôm côm quá :D

rút gì có 11$, trừ phí này nó sạch $ rồi

Cha91v bác ấy rút test, fee nó ăn không đã 60k rồi

rút mà sai cả họ thế kia. quan trọng nhất trong pp là để họ đúng bạn nhé. tên sai thì lúc add bank vẫn có thể chỉnh lại tên đc :)

hì tiện thể cho mình có bạn nào rút trước tết mà tới nay tiền chưa về bank VN không các bạn? ( PP thì đã complete trước tết 2 - 3 ngày rồi.)

Chia buồn là ACB nó giờ hay bị vậy lắm, mình cũng bị y như vậy, đến giờ vẫn chưa thử rút lại.
Mình chuyển qâ VCB thì vẫn rút bình thường

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week