vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

Đêm qua nhiều quá trời app, nếu chăm thì đủ 10$ luôn mà ngủ quên. Sang nay lại chả có j nhỉ. Đổi ip các thể loại mà ko có.
Mà những app có thêm cái chữ "Exclusive + xx$" thì là gì thế các bác

Đêm qua nhiều quá trời app, nếu chăm thì đủ 10$ luôn mà ngủ quên. Sang nay lại chả có j nhỉ. Đổi ip các thể loại mà ko có.
Mà những app có thêm cái chữ "Exclusive + xx$" thì là gì thế các bácView attachment 64524
App mà có chữ exclusive thi mỗi ngày mở app đó lên trong vòng 1 tuần thì đc thêm bonus, tuỳ app được mở mỗi ngày ăn được $0.1

App mà có chữ exclusive thi mỗi ngày mở app đó lên trong vòng 1 tuần thì đc thêm bonus, tuỳ app được mở mỗi ngày ăn được $0.1
request withdraw thì mấy ngày nó gửi tiền vậy bác?
request từ hồi 25/10 1 cái rồi 3 ngày sau 1 cái nữa mà chưa thấy cái nào về

Nó pay tầm 17-22 hằng tháng, 2 tháng nay đều pay tầm khoảng thời gian đó, tháng 9 nó pay ngày 19-9, tháng 10 nó pay 21-10, tháng 11 co lẻ cũng tầm thời gian đó thôi. Đang rút $20 và đợi nó trả đợt 3 đây

Obama,Putin, Tap Can Binh, Neymar, Ronaldo ... đang ở India ( Ấn Độ) nhé bà con =)) trùng hợp vãi, bà con nên thay avartar cho vui đi

Last edited:
Mọi người fake IP thấy app thì chén xong nhớ chụp màn hình share cái app nằm nước nào để ae vào chén chung với nhé để ai cũng kiếm được $ tiền và đỡ mất thời gian đi tìm app, ThAy mặt ae Mmo4me cảm ơn mọi người nhé ^^

Rút từ nhiều acc về 1 pp được nhé, mình rút về mail phụ. Cái này mình đặt lệnh rút từ 4/11 hnay về. có lệnh rút từ 25/10 thì chưa thấy :(

Attachments

36.9 KB · Views: 26

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week