Matrix VenturePlugTraffic - VenturePlugTraffic.com. ROI 120%- 135%| Payza - STP - PM - BTC

Status
Not open for further replies.
khi nào admin nó chon click ads hàng ngày lúc nào cũng dc thế thớt ơi. canh giờ thế này mệt quá
bo thời gian đi
vi dụ kệ nó đến 12h trưa mâi thì nhung ngay sau 12h trưa no cho click

khi nào admin nó chon click ads hàng ngày lúc nào cũng dc thế thớt ơi. canh giờ thế này mệt quá
Chịu khó vài bữa đi cậu, hiện tại admin cũng không thể khẳng định được thời gian chính xác chức năng Surf Free Mode sẽ được cài đặt lúc nào. Vì cơ bản admin chỉ có quyền thanh toán, còn mọi việc về kỹ thuật thì phải thuê lập trình viên từ XsplitPro2 cài đặt. Hiện tại thằng programmer của VPT đang kẹp bồ nên chưa add module này được.

thế nếu muốn dep nhiều cổng thì rút qua cổng nào bác.
Dep bằng cổng nào rút cổng đó em nhé !

user: sunglight, id: 3407. U9734714

Hẹn bạn tối mai nhé ! Mình xin lỗi.

Admin người nước nào cũng được cậu ạ, miễn sao người ta chơi đẹp, duy trì site lâu dài và trả sằng phẳng cho các thành viên là ok.
Nhưng dù sao cũng cám ơn cậu vì đã thông báo đến mọi người, đó là việc thẳng thắn, trung thực. Đôi khi kinh nghiệm của cậu là đúng, biết đâu được trong giới MMO này.
Đồng ý với quan điểm của bạn.

Mình sẽ cố gắng tìm đầy đủ thông tin cho anh !

Launch Date : 22-Aug-15 | Total Members : 3695 | Total Payouts : $13065.68| Last Payout : $2 | Commissions Paid : $24749.2

proof đầu tiên của mình :)

The amount of 2.05 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9806590->U6719365. Memo: Payment from VenturePlugTraffic!. Date: 09:12 09.09.15. Batch: 101378134.

proof đầu tiên của mình :)

The amount of 2.05 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9806590->U6719365. Memo: Payment from VenturePlugTraffic!. Date: 09:12 09.09.15. Batch: 101378134.
Fast Payment:
Received Payment 5.00 USD from account U9806590 to account U7106271. Batch: 101392429. Memo: Payment from VenturePlugTraffic!

Chúc mừng 2 bạn nhé ! Thằng này Pay phải nói là thuộc dạng nhanh đấy chứ ?

A pleasant day to all!

How's your day going?
Hope everyone is productive and happy.

Here is the current status of our site: (8-10-15)

| Total Members : 3721
| Total Payouts : $13762.65
| Last Payout : $2
| Commissions Paid : $25498.8

IT SEEMS THAT WE ARE DOING GOOD AND GETTING STRONGER!

• The programmer did not give 'yet' an update concerning the customization I requested. Let us just wait a little longer and be patient.

• Regarding those members who still did not follow the policy about 'cross-withdrawal', do not be surprised if I will cancel your withdrawal request. I already posted our rule concerning the matter. So, let us please be responsible in abiding with it.

LET US FOLLOW OUR POLICY AND SPREAD THE POSITIVE ATMOSPHERE HERE IN VPT. like emoticon

Regards,

có 2$ mà with từ hôm qua giờ chưa thấy mặt, ko biết update info có đúng ko nữa,
mình nghĩ bác thớt đã mở 1 topic thế này thì nên có bản full hướng dẫn đi.

Mình xin lỗi, Okie bạn tối nay sẽ có 1 bản full ảnh không che.

Cổng rút của bạn có trùng cổng nạp không? Không "rửa tiền" được nữa đâu.

Sao mình không rút được nhỉ? Cash Balance + Re-purchase Balance hơn $3 mà không rút đuợc. Ai biết chỉ mình với.
Đây là lỗi của mình. Mình xin lỗi. Cứ nghĩ anh em chơi Cheklisting và PeopleAdChoice nên chủ quan không làm hướng dẫn để anh em phải tự mày mò. Nhưng trong cái rủi có cái may như thế các bạn sẽ biết được nhiều thứ và nhớ được lâu hơn.

Nhưng mà tiền nó cứ vào phần Re Purchase. Làm sao để nó không vào đó nữa. Earning kiếm được là nó vào thẳng Cash blance luôn. Bạn biết chỉ mình với.

Tỷ lệ tái đầu tư bắt buộc là 60/40. Có nghĩa là lợi nhuận hàng ngày được chia như sau.

60% vào tài khoản Re-purchase Balance - cái này bắt buộc dùng để mua adpacks - trong lúc mua nhớ tích chọn dòng chữ " Use Re-Purchase Balance first : " Số tiền này ngày hôm sau sẽ tiếp tục sinh ra lợi nhuận cho bạn.

40% vào tài khoản có thể rút ra được là Main Balance.

Tỷ lệ tái đầu tư bắt buộc là 60/40. Có nghĩa là lợi nhuận hàng ngày được chia như sau.

60% vào tài khoản Re-purchase Balance - cái này bắt buộc dùng để mua adpacks - trong lúc mua nhớ tích chọn dòng chữ " Use Re-Purchase Balance first : " Số tiền này ngày hôm sau sẽ tiếp tục sinh ra lợi nhuận cho bạn.

40% vào tài khoản có thể rút ra được là Main Balance.
Mình toàn cộng cả 2 cái lại để tái đầu tư thôi và chưa lần nào tick chọn Use re-purchase balance. :(( . Khi nào thì nó trả hết cả tái đầu tư, lợi nhuận và gốc deposit cho mình hả bạn?

Mình toàn cộng cả 2 cái lại để tái đầu tư thôi và chưa lần nào tick chọn Use re-purchase balance. :(( . Khi nào thì nó trả hết cả tái đầu tư, lợi nhuận và gốc deposit cho mình hả bạn?
Với tỷ lệ tái đầu tư 60/40 + lãi ngày khoảng 4-6% thì khoảng 35-40 ngày bạn nhé !

Revshare # Hyip ở điểm này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week