[veobux]Cùng admin với NEObux lừng danh!

carrick

Banned
Reactions
277
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Site mới đang ở chế độ beta và mấy ngày tới là mở cho a e chiến.Cùng admin với NEobux.Giao diện đẹp và rất thân thiện với môi trường :))
Mình giới thiệu site này cho a e biết nếu đc thì ref hộ mình luôn.

Linhks đăng ký đây:http://veobux.com/?r=carrick
hoặc kik vào banned nha.

thông tin site như sau:
SAME TRUST ADMIN NEOBUX !
FIRST 20000 MEMBERS FREE UPGRADE !
INSTANT PAYOUT !
o.01$ per click
0.005$ ref click
max direct 80
ads 7
minimum payout 3$ instant AP/PP/LR

Cùng admin chắc là do chính veobux tự lăng xê. Bên forum neobux có dc admin thừa nhận ko. Ko có bằng chứng gì cả -> ko tin.
Cùng admin neobux, lăng xê nghe mà muốn :binhsua94:

bác chủ thớt dừng như hơi bị lùn đấy . Em cho bác xem nào và bác so sánh nhé . site fake neo

neobux nó dùng sever tại http://blockdos.net/ giá lên đến 299$/tháng + domain của nó đến 2020

còn site của bác
Domain Name: VEOBUX.COM
Registrar: ENOM, INC.
Whois Server: whois.enom.com
Referral URL: http://www.enom.com
Name Server: NS1.HOSTING.SNOORK.COM
Name Server: NS2.HOSTING.SNOORK.COM
Status: clientTransferProhibited
Updated Date: 02-jul-2011
Creation Date: 01-jul-2011
Expiration Date: 01-jul-2012

hai sever khác nhau hoàn toàn +domain veoneo có 1 năm . 1 thằng trên trời thắng dưới đất mà bác bảo cùng admin hả .

:binhsua18: ủa T.Mod "thiên sứ vô lý" nhắc mình à. Sao ko thấy trích dẫn lại câu của mình nhỉ ?
Còn cái vụ giả dạng cùng admin neobux cũng từng dc 1 buxhot tự sướng trên banner. Ai thấy cũng " chói lóa". HaHa

MÌnh chỉ giới thiệu cho các bác tham khảo thui mà chứ mình cũng chưa check nó. Mình đâu có tuyển ref hay có ý j` xấu đâu bạn. thân!

Những trang quảng cáo bản thân bằng cách lợi dụng uy tín của website khác thì tất nhiên chả tốt đẹp gì. Ko tự xây dựng hình ảnh bản thân mà toàn dựa dẫm. Mưu đồ bất chính.
Những trang kiểu thế này chỉ nhìn cách nó quảng cáo là biết láo, dễ scam, scam nhanh. Sao chủ topic lại quảng cáo những trang mà tỉ lệ scam đã rõ 9/10 này.

Những trang quảng cáo bản thân bằng cách lợi dụng uy tín của website khác thì tất nhiên chả tốt đẹp gì. Ko tự xây dựng hình ảnh bản thân mà toàn dựa dẫm. Mưu đồ bất chính.
Những trang kiểu thế này chỉ nhìn cách nó quảng cáo là biết láo, dễ scam, scam nhanh. Sao chủ topic lại quảng cáo những trang mà tỉ lệ scam đã rõ 9/10 này.
ừm cảm ơn bạn đã nhắc nhở. Mình cũng thử xem sao :)

SAo không thấy cậu bỏ site này trong hội nhỉ?

site này mới ra mà
giới thiệu chơi thui:D

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

Site đã chính thức đí vào hoạt động mọi người nhanh chân nào

Mấy site như thế này REF nhiều rồi chủ thớt ăn nhanh, chia RB thôi. Chơi site scam nhanh toàn thế này :)

vừa pay xong đây,post cho mọi người cái proof nhé...mọi người cứ chém..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week