Ver PM

* Bán PM: chỉ cần đọc sdt cho mình, mình veri cho bước 1 và bước 2 -> 1 tuần là nhận hàng giá 2$
* Làm hóa đơn để veri PM: Chỉ cần chụp lại thông tin ở PM cho mình là mình sẽ làm theo thông tin của bạn giá 0,3$
************************************************************************************

* Bán PM: chỉ cần đọc sdt cho mình, mình veri cho bước 1 và bước 2 -> 1 tuần là nhận hàng giá 2$
* Làm hóa đơn để veri PM: Chỉ cần chụp lại thông tin ở PM cho mình là mình sẽ làm theo thông tin của bạn giá 0,3$
************************************************************************************
Làm cho mình 1 acc PM. Khi nào có pm cho mình.

đánh dấu :) , cho mình cái YM, sắp tới cần vài cái

mình úp hoá đơn diện mang tên mình( đã chỉnh sửa tinh vi :D) nhưng PM ko chấp nhận, có lí do này: nhà mình ko có số- do ở nông thôn nên vậy. Mình lấy hoá đơn điện đổi tên ba mình thành tên mình, còn địa chỉ thì giống ttrong CM. Thế mà PM ko chấp nhận. CM của mình dc vẻi rồi, chỉ ccái bill thôi. giờ mình ra bank in sao ke nộp lại ah.

Mình mới vừa làm bước address xong
Ra vietcombank or bank nào có thủ tục làm mà scan info có nghĩa là mình ko cần phải ghi thông tin có máy làm cho hết rồi
Cho cái địa chỉ vào là ok con gà gô :D

mình có cái biên lai mà từ ngày 27/1/2015 có verifed adress đc không mấy bác ơi

cao nhân đâu hết rồi nhỉ

nó pending của em 2 ngày rồi. không biết thế nào :rolleyes::rolleyes:
Step 2 em up cái tờ đăng ký internet banking của VCB lên không biết nó approved không :confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week