Help Veri PP không thành công ?

lunocio

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới Đk cái thẻ visa prepaid của acb và đã đổi mã PIN và nạp 50k vào tài khoản.Cũng đã nhắn tin để active tài khoản rồi nhưng veri không được.

Lúc mới veri nó báo ngân hàng không chấp nhận transac này. Mình nghĩ không đủ tiền nó mới báo thể nhưng mình thấy là chỉ mất 1.95$ thì thiếu tiền thế nào được. add chán chê thì nó cũng báo cái gì mà paypal system rồi check trong mục add/edit credit card thì thấy thẻ mình đã được add. Mình nghĩ đã ok rồi nhưng vẫn thấy unveri nên tiếp tục veri cũng không thành công. vẫn báo lỗi cũ. mình vào add/edit card để xem lại thì thấy cái address của mình sai do ngày xưa mình reg acc pp ở sài gòn trong khi giờ mình làm thẻ ở hà nội. mình xóa cái ngân hàng đó đi vì change address không được.

sau đó mình lại veri lần nữa vẫn báo lỗi ngân hàng không chấp nhận giao dịch. Mình gọi thử lên tổng đài hỏi.Lúc trước báo lỗi có gọi nhưng không ai nhấc máy.mình gọi lần này thì gặp tổng đài viên. chị ấy bảo giao dịch không thành vì thiếu tiền. số tiền mình cần nạp phải ít nhất là 80k chứ không phải 50k vì kiểm tra giao dịch thấy pp thực hiện 2 giao dịch nhưng thành công 1.

giao dịch đầu tiền là cái quái gì đó mình không nhớ nhưng mất 1$ và thành công.

cái giao dịch thứ 2 thì thất bại vì nó cần 1.95$

Vậy cái 1 $ kia là cái quái gì ? chẳng nhẽ bây giờ pp đã thay đổi ?

ngay mai mình sẽ nạp thêm 100k nữa nhưng liệu mình có phải thực hiện lại 2 giao dịch hay chỉ 1 giao dịch 1.95$ thôi ?

mong mọi người tư vấn

Cái thẻ của bạn đợi 1thangs sau rồi add lại nhé!
Giờ ra NH bảo nó làm cái mới nạp vô 100k vè veri là dc(Nếu ko dc pm YH mình đền lại cho 100k)

Chính xác là cần 70k để very tk pp của bạn , nó cần 1$ để add card và 1,95$ để comfirm card , add code ver xong là nó trả lại 1,95$ trong tk pp liền. Nên ngay từ đầu bạn nạp 50k là không đúng rồi. Mình đoán không nhầm thì cậu đã add card thành công, và bị trừ 1$ rồi, mai ra nạp thêm 50k nữa là comfirm đc . Cẩn thận thì nạp 100k luôn cho chắc.
Thân!

Chính xác là cần 70k để very tk pp của bạn , nó cần 1$ để add card và 1,95$ để comfirm card , add code ver xong là nó trả lại 1,95$ trong tk pp liền. Nên ngay từ đầu bạn nạp 50k là không đúng rồi. Mình đoán không nhầm thì cậu đã add card thành công, và bị trừ 1$ rồi, mai ra nạp thêm 50k nữa là comfirm đc . Cẩn thận thì nạp 100k luôn cho chắc.
Thân!
thank nhé. nhưng bạn trên kia lại bảo 1 tháng nữa mới add được là sao bạn nhỉ ? mà add thành công rồi nhưng mình lỡ xóa rồi thì giờ add chắc mất thêm 1$ tiền add card nhỉ ?

tổng là mất 2,95$ mới veri đc nhé bạn
thế mà trên mạng ai cũng bảo chỉ cần nạp 50k là xong. điên thật. chạy 11km để lấy được cái thẻ xong giờ chạy thêm 4 km nữa để đi ra chi nhánh nạp tiền.lúc nãy vừa đi về thì muộn quá nên chỉ change đc mã PIN.có vẻ mệt ghê. hi vọng là mai nạp 100k là xong cmn phim.chờ 1 tháng như bạn kia chắc mình điên quá.

thank nhé. nhưng bạn trên kia lại bảo 1 tháng nữa mới add được là sao bạn nhỉ ? mà add thành công rồi nhưng mình lỡ xóa rồi thì giờ add chắc mất thêm 1$ tiền add card nhỉ ?
add 1lan ko thành công pp nó sẽ từ chối cái thẻ đó ko ver dc nữa phải đợi nó refun lại tiền có nạp thêm 200k cũng vậy!

bạn đã bị thế hay sao mà biết thể.mất tiền là thiệt mình chứ thiệt nó đâu mà nó ko cho add tiếp nhỉ ?

add 1lan ko thành công pp nó sẽ từ chối cái thẻ đó ko ver dc nữa phải đợi nó refun lại tiền có nạp thêm 200k cũng vậy!

Chưa chắc nhé :D. Mình cũng từng bị, nạp thêm tiền lại verify bình thường.

nói linh tinh nè

bạn đã bị thế hay sao mà biết thể.mất tiền là thiệt mình chứ thiệt nó đâu mà nó ko cho add tiếp nhỉ ?
Cách đây 1.5thang thì visa nạp 50k là ver dc bữa nay phải 2.95$ mới ver dc (1.95$ refun cho bạn vs 1$ nó giữ tháng sau mới refun)

hi vọng là như bạn nói.đang cần veri để mua gói upgrade cho hitleap. chiến nhiều site cần veri mới ăn tiền mà chờ đến tết tây thì tèo

Khi ver thì nạp vào thẻ ít nhất 100k đi, thà thừa hơn thiếu. Mấy bác hay nạp ít quá mới gặp tình cảnh này =.=

chưa veri lần nào nên có biết đâu. thấy tut trên mạng bảo chỉ cần 50k là xong thế là nạp thôi.biết thế cho hẳn 100k cho ác.thôi coi như là kinh nghiệm cho lần veri sau. còn mấy cái acc cần veri nữa.

gần 66k đó bạn! nó lên giá rồi, về paypal 1,95$ ACB ăn thêm thì phải

mình đã veri thành công mà không cần chờ 1 tháng sau. chỉ mất thêm 1.95$ và nó đã trả ngay cho mình.
chúc mừng thớt nhé.
tại có một cái vấn đề này nè. h ms nhớ ra
Nếu bạn kick vào chữ verify ở ngoài account overview thì veri nhẹ nhàng
Còn bạn chọn chỗ profile/add card là bạn phải kick thêm 1 bước nữa. vì sau khi add xong nó chỉ - có 20k kick next tiếp nó mới trừ thêm 1.95$
Lần đó mình ko bik nên phải tốn 2 lần 20k + 1 lần 40k mới xong. tại add xong không thấy nó cho mã card về. sau kick vô confirm card mới thấy nó lòi ra cái thông báo trừ 1.95$
Có thể thớt bị tình trạng giống ntn or không đủ tiền hè hè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week