Verify AP ? Quá đơn giản, chia sẻ "bí kíp vượt mặt" AP cho tất cả các bạn.

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Mình đăng kí acc AP đã lâu mà không giao dịch nhiều nên cũng ngại verify do nhiều người nói nó khó veri.
Đang định đầu tư vào JSS và MBC ( nhưng thôi ) nên mình thử verify xem sao.
Hỏi mấy thằng bạn HN để mượn cái Bill điện thoại bàn mà không còn, chờ tháng sau. nó giữ cho :(
Ngày trước có nhờ 1 thằng bạn HN đứng tên làm cho cái D-com 3G trả sau ( chỉ dành cho bọn HN, để đc hưởng nhiều ưu đãi ) , bình thường toàn thanh toán qua thẻ cào, may mà lần đầu tiên có chút vấn đề về D-com nên mình thanh toán tại quầy giao dịch, nên có 1 cái Bill.

Khổ nỗi lại là tên của bạn, và cách đây 5 tháng rồi (AP chỉ cho Bill trong vòng 3 tháng).
Và thế là Photoshop =)) , edit lại cái tên và ngày. Ngon rồi. Làm theo các bước để verify thôi.

Chú ý: Các bạn vào account AP để đổi lại điạ chỉ cho nó giống trong Bill trước khi verify nhé.

Nguyên liệu: Ảnh chụp CMND, Bằng lái xe và Bill phone (hoặc D-com 3G) trả sau

Vào https://helpdesk.alertpay.com/index.php?_m=tickets&_a=submit , chọn Verification Support.

Subject: Please verify my account

Nội dung:

Hello Alertpay services

I registered a Alertpay account and I did your instruction step by step to verify my account.
I know that in this time. Alertpay service can't be used to confirm your account via credit card / visa. so, I provide a number of full information, to verify Alertpay services and certification (verified account).

In the materials I provide include:
A personal identification, a driver's license, an mobile phone bill.

You can check on attachment.

Please, you may approve them soon and verify my account.
Thank you!

1 tuần sau thấy nó gửi email lại:

Hello Mr. ...,

Thank you for contacting AlertPay. My name is Tayyab and I am happy to assist you.
This email is to let you know that your documents have been received and approved.
I’m happy to confirm that your AlertPay account is now verified. Congratulations!

Tayyab
Account Security Analyst
Account Security Team
www.AlertPay.com

a8327380f893c28eaa77b8aabbee8ad9_43849819.4242012104320am.700x0.jpg

Thấy cũng không có chút khó khăn nào nên chia sẻ cùng AE.

Chúc AE ai cũng verify được :D

Last edited by a moderator:
mình cũng đã verify bằng cách này, nhưng mà giới hạn acc "Starter" chỉ giao dịch được tối đa 2000$ thui :D

thank cho tinh thần chia sẻ của bạn

photoshop chắc chuẩn nên nó ko phát hiện
ah cái scan bill ra nhỉ,tí làm thử rồi ver thôi

^:)^ đây cũng gọi là tut scan bill cmnd thì đơn giản rồi ^:)^. nó check bill VN cùi bỏ mịa. như bill us đâu

Photoshop ko lộ liễu quá là đc, bọn nó chỉ nhìn qua rồi đối chiếu info thôi, thời gian đâu mà check có phải PTS ko :))

hố hố thử thôi .

Scan bill --> Chỉnh sửa --> in màu --> Chụp ảnh --> Verify
chỉ cần Scan Bill --> Photoshop --> verify thôi =))

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

ko cần verify cũng xài được mà
ít $ thì ko sao, nhưng muốn giao dịch nhiều phải verify

Nó reply mình như vầy :"This is to inform you that changes to your account profile and/or contact information have been made.

If you did not authorize these changes or if you think they were made in error, please contact AlertPay Customer Support.
Thanks for choosing AlertPay,
The AlertPay Team Follow Us on our Blog on Facebook on Twitter"
Vậy là sao,mình được veryfi chưa

mình cũng chẳng cần veri làm j cho mệt. xưa jo toàn xài đồ dỏm. mà cái vấn đề photshop bác ấy nói đúng đấy. mình toàn dùng phóthop để veri mấy cái tài khảon forex nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week