Verify AP ? Quá đơn giản, chia sẻ "bí kíp vượt mặt" AP cho tất cả các bạn.

Chẳng cần gửi nhiều thứ, cũng chẳng cần viết dài dòng.
Tớ chỉ gửi mỗi scan cmnd + một cái bill (chỉnh sửa bằng paint vì không có biết dùng PTS ;)), sửa cái địa chỉ cho giống với địa chỉ lúc mình đăng ký AP thôi). Rồi gửi cho nó với nội dung " tài liệu you cần i vừa gửi rồi đó, you verify tài khoản giúp i với nhé. Love you!!!! " thế là khoảng 4 đến 5 ngày sau gì đó là veri được thôi ah :D =))

Chẳng cần gửi nhiều thứ, cũng chẳng cần viết dài dòng.
Tớ chỉ gửi mỗi scan cmnd + một cái bill (chỉnh sửa bằng paint vì không có biết dùng PTS ;)), sửa cái địa chỉ cho giống với địa chỉ lúc mình đăng ký AP thôi). Rồi gửi cho nó với nội dung " tài liệu you cần i vừa gửi rồi đó, you verify tài khoản giúp i với nhé. Love you!!!! " thế là khoảng 4 đến 5 ngày sau gì đó là veri được thôi ah :D =))

viết nội dung như bạn này thì AP chắc nó dùng google translate để dịch mất :))

veri thg` này đơn jảnn mà đâu có khó khăn như các bác nói nhỉ, vừa thử làm liều 1 fát thì support nhanh chóng mail trả lời, chỉ có vấn đề là tên mình k trùng bill (vấn đề first name/last name) nên nó có hỏi, mình trnhf bày ở VN nó thế và thế là xong :))

Tớ k có máy scan ................... muốn veri mà chỉ có CMND với tờ hóa đơn tiền điện ghi tên mẹ đc k nhỉ, mà thấy bảo Ap sắp die ................. thành payzad hay gì gì đó mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week