Verify Paypal bằng thẻ Visa ảo

Chào bạn, Do topic này lập ra trước khi áp dụng rule : không chấp nhận link tới website khác, link ẩn,...và có thể bạn quên không xem sét topic này. Nên mình thông báo để bạn sửa #1. Nếu 24h topic không có tiến triển. Mình buộc phải xóa topic và ban 30 ngày .Vì trước đó bạn đã vi phạm và ban 7 ngày

Mong bạn thông cảm.

Chào bạn, Do topic này lập ra trước khi áp dụng rule : không chấp nhận link tới website khác, link ẩn,...và có thể bạn quên không xem sét topic này. Nên mình thông báo để bạn sửa #1. Nếu 24h topic không có tiến triển. Mình buộc phải xóa topic và ban 30 ngày .Vì trước đó bạn đã vi phạm và ban 7 ngày

Mong bạn thông cảm.

hê hê, pháp luật còn không hồi tố nhé, bác bảo sửa thì mình sửa nhưng tự dưng cứ đi moi móc thế này bạn o mệt à

- - - Updated - - -

Mong bạn thông cảm.

đã sửa # 1 rồi nhé, thằng quỷ nhỏ thỏa mãn chưa?

lâu lâu khui lại topic để anh em sử dụng

rút tiền về bank như nào vậy bạn ơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week