Request Verify paypal ko thành công!

styleprincess

Junior
Reactions
77
MR
0.000
Em dùng visa debit của ACB để verify thì nó báo thế này:
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue
Pro nào giúp e với :D

Trong thẻ đã có tiền chưa thớt?
Em dùng visa debit của ACB để verify thì nó báo thế này:
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue
Pro nào giúp e với :D

mình từng bị như vậy, lí do mình nạp quá ít tiền vào tài khoản acb. lúc đó mình nạp có 50k à. nó trừ 1$ phí tạm tính. mình chạy ra nạp thêm 100k nữa thế về ver thẻ, nó trừ 1.95$, xong không gửi code về, nhấn thêm ver lần nữa, nó trừ thêm 1.95, tổng cộng nó trừ của mình gần 5$. sau 1 tháng sau nó đã trả lại đủ cho mình 5$.
bạn nạp thêm tiền nữa xong ver là ok

nạp 100 triệu vào đi bạn, đảm bảo vẻ dc, có gì dùng dần:D

mình từng bị như vậy, lí do mình nạp quá ít tiền vào tài khoản acb. lúc đó mình nạp có 50k à. nó trừ 1$ phí tạm tính. mình chạy ra nạp thêm 100k nữa thế về ver thẻ, nó trừ 1.95$, xong không gửi code về, nhấn thêm ver lần nữa, nó trừ thêm 1.95, tổng cộng nó trừ của mình gần 5$. sau 1 tháng sau nó đã trả lại đủ cho mình 5$.
bạn nạp thêm tiền nữa xong ver là ok
Thế là lãi rồi còn gì. Trừ có gần $5 mà nó trả lại $5 thì ngọt nước rồi :p

mình không biết chứ thằng em mình mới ver cách đây 2 tuần gì đấy nạp vào cũng có 100k chứ mấy nhỉ :(

mình nạp vào visa có 100k vào paypal veri nó gửi mã luôn về điện thoại chẳng cần gọi lên ngân hàng :D

Làm thẻ Master Card thì ko mất phí, nạp vào 100k ver là ok nhé, còn của thớt là Visa Debit. Mình đã dùng cả 2 cái đó rồi.
vậy à :) thông tin hữu ích :D bác k nói em chẳng biết cái này luôn :D mà trên thẻ của em nó có chữ Visa DeBit mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week