Verify PayPal

pp Nga nó bảo là card phải dk cấp từ bank của Nga, k biết loại thẻ này của bạn có qua dk bước kt này k?
Tất cả paypal của các nước đều nói vậy bạn à, bên mình cũng có bán cho nhiều khách Châu âu mà vẩn ok, mà cũng có khả năng là cậu dùng IP của nga thì sẽ ko được vì căng thẵng giữa Nga và Mỹ ( chính trị đôi khi liên quan đến kinh tế) cậu nên dùng IP của Việt Nam nhé, khả năng cao hơn.

à mà cái thẻ flash đó là thẻ ảo hay là thẻ thật vậy bạn?
Tất cả paypal của các nước đều nói vậy bạn à, bên mình cũng có bán cho nhiều khách Châu âu mà vẩn ok, mà cũng có khả năng là cậu dùng IP của nga thì sẽ ko được vì căng thẵng giữa Nga và Mỹ ( chính trị đôi khi liên quan đến kinh tế) cậu nên dùng IP của Việt Nam nhé, khả năng cao hơn.

Chưa thấy ai khuyên khách hàng sử dụng Paypal Nga bằng IP Việt Nam, Bạn nên tìm hiểu về kiến thức Paypal để support cho khách hàng tốt hơn bạn ạ.
IP là cơ bản nhất đấy.

Ở VN mà xài PP Nga, PP Mỹ thì chỉ có thể phán 1 câu là Tự đập đầu

Ở VN thì xài PP VN thôi, đơn giản vậy thôi, sau này bị limit còn đường mà gỡ.

PP VN được chú ý đặc biệt và chăm sóc kỹ lưỡng, quá sướng :p

Last edited:
theo các pro thì nên mua thẻ Visa ảo nào ngon very tốt đây?

e vừa bị limit pay
tạo acc khác nhưng ko có visa để verify
Ai chỉ em verify = visa ảo với ạ, bấm google ra tùm lum ko biết cái nào đc hay ko, hay tin tưởng đc ko luôn
Mà có cái visa ảo nào dùng để rút tiền về ngân lượng luôn đc ko, mong ae giúp em
Em cảm ơn ^^

Vào web
http://muathevisaao.com/
PM yahoo chữ ký nhé
Hỗ trợ nhiệt tình

Thế rút tiền về thì mình add bank nội địa khác để rút có được không Bác, VCB chẳng hạn? còn nếu muốn rút về thẻ visa ảo có được không ạ? mà thẻ của bác của bank nào thế ạ? thank bác :D
Rút tiền về ngân hàng nội địa được nhé bạn, nhưng thông tin định danh tài khoản của bạn phải trùng với thông tin trên paypal, Thẻ ảo thì chỉ verify thôi không nên rút tiền vì thẻ ảo không định danh nên paypal ko cho rút.;)

Chưa thấy ai khuyên khách hàng sử dụng Paypal Nga bằng IP Việt Nam, Bạn nên tìm hiểu về kiến thức Paypal để support cho khách hàng tốt hơn bạn ạ.
IP là cơ bản nhất đấy.
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, Mình bán thẻ cho kênh nước ngoài được hơn 3 năm từng tìm hiểu quy định của Paypal, chỉ có Ip mỹ là không verify được cho các nước khác còn các nước khác vì Paypal mỹ yêu cầu cần có VBA US,
Nước Nga đang cấm visa, master, nên không chắc họ có cấm Paypal không,
Còn các nước còn lại dùng thẻ Shiny card của thevisa247.com và Ip VN đề verify được cho các nước khác,
Mong bạn trao đổi mang tính chất đóng góp chứ không nên bất hòa để bảo vệ cho forum.
Thân.

Ở VN mà xài PP Nga, PP Mỹ thì chỉ có thể phán 1 câu là Tự đập đầu

Ở VN thì xài PP VN thôi, đơn giản vậy thôi, sau này bị limit còn đường mà gỡ.

PP VN được chú ý đặc biệt và chăm sóc kỹ lưỡng, quá sướng :p
Chỉ có Ip mỹ là cần VBA US thôi nhé, còn các nước khác vẩn được bạn nhé.

Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, Mình bán thẻ cho kênh nước ngoài được hơn 3 năm từng tìm hiểu quy định của Paypal, chỉ có Ip mỹ là không verify được cho các nước khác còn các nước khác vì Paypal mỹ yêu cầu cần có VBA US,
Nước Nga đang cấm visa, master, nên không chắc họ có cấm Paypal không,
Còn các nước còn lại dùng thẻ Shiny card của thevisa247.com và Ip VN đề verify được cho các nước khác,
Mong bạn trao đổi mang tính chất đóng góp chứ không nên bất hòa để bảo vệ cho forum.
Thân.
Chào bạn, Trước tiên xin lỗi bạn vì mình làm bạn không hài lòng. Nhưng với tính chất xây dựng mình khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ càng về Paypal trước khi mang sản phẩm của bạn cung cấp đến người tiêu dùng.
Với kiến thức của bạn vô tình sẽ làm cho 1 bộ phận lớn người dùng coi nhẹ về cách sử dụng Paypal và sẽ dẫn đến hậu quả rất lớn ( LIMITED ) cho hầu hết khách hàng của bạn.
Với kinh nghiệm 3 năm của bạn mà chỉ có vậy thì thực sự bạn nên xem xét lại vì thực sự chỉ cần 1 ngày nếu chịu tìm hiểu người ta sẽ hiểu rằng IP là 1 phần quan trọng trong việc sử dụng Paypal.
Bạn nói : "
Chỉ có Ip mỹ là cần VBA US thôi nhé, còn các nước khác vẩn được bạn nhé.
Lại 1 lần nữa bạn thể hiện sử thiểu hiểu biết , Mình xin đính chính lại cho bạn: Paypal Mỹ ( USA ) thì dùng Bank để verify còn thẻ để confirm credit card.
IP thì phải cố gắng sử dụng đúng theo IP của address Paypal để hạn chế Limited.

Chúc bạn thành công !

Chào bạn, Trước tiên xin lỗi bạn vì mình làm bạn không hài lòng. Nhưng với tính chất xây dựng mình khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ càng về Paypal trước khi mang sản phẩm của bạn cung cấp đến người tiêu dùng.
Với kiến thức của bạn vô tình sẽ làm cho 1 bộ phận lớn người dùng coi nhẹ về cách sử dụng Paypal và sẽ dẫn đến hậu quả rất lớn ( LIMITED ) cho hầu hết khách hàng của bạn.
Với kinh nghiệm 3 năm của bạn mà chỉ có vậy thì thực sự bạn nên xem xét lại vì thực sự chỉ cần 1 ngày nếu chịu tìm hiểu người ta sẽ hiểu rằng IP là 1 phần quan trọng trong việc sử dụng Paypal.
Bạn nói : "
Lại 1 lần nữa bạn thể hiện sử thiểu hiểu biết , Mình xin đính chính lại cho bạn: Paypal Mỹ ( USA ) thì dùng Bank để verify còn thẻ để confirm credit card.
IP thì phải cố gắng sử dụng đúng theo IP của address Paypal để hạn chế Limited.

Chúc bạn thành công !
Lần này thì thân thiện và đóng góp hơn rồi đó:), những cái nào làm được thì chia sẽ cho mọi người.
VBA là virtual bank account,
Bạn có bank account thì bạn verify, khách mình ko có bank account thì mình khuyến khích họ mua virtual bank account để verify và confirm bằng vcc của mình, bằng chứng mình làm được đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom