Suggest Very bằng visa của sacombank tệ hại

Nhiều khi bank nó chặn không cho giao dịch với nước ngoài (VCB Visa là 1 ví dụ) hoặc (hiếm) PP chặn bank

Bạn không thể làm gì khác (cho dù yêu cầu bank)

Tốt nhất kiếm bank khác như HSBC, ACB...

Tuy nhiên có cách verified PP mà không cần bất cứ credit card nào, không cần mua VCC đầy rủi ro.
có à bạn ? cách gì thế chỉ mọi người đê!

Mình dùng visa debit của sacombank để very, mọi thứ ok hết, nhưng ngày hôm sau log vào nhận thông báo: your PayPal transaction was declined. Visa thẻ nhựa còn bị vậy thì mấy cái vcc ảo chắc bị hết. Chắc pp nó không chấp nhận thằng sacombank. GIờ nó bắt add thẻ mới vào, cứ mặc kệ rồi giao dịch chắc không an toàn rồi. Anh em cho ý kiến cái nào
http://muathevisaao.com/
vào đây nhé
xác nhận trong phòng chưa đến 10p

Verify PP cần gì Credit Card / VCC, cứ google đi, mấy năm rồi chẳng có gì bí mật cả.
mất mấy chục veri cho nhanh gửi thư úp file cho PP mất time mà phải biết tiếng Anh nữa :rolleyes:

khuyên bạn nên ACB hay VCB :D

Verify PP cần gì Credit Card / VCC, cứ google đi, mấy năm rồi chẳng có gì bí mật cả.
vista ảo à bạn ? hic mình tìm google mãi mà không thấy?

vista ảo à bạn ? hic mình tìm google mãi mà không thấy?
gửi mail cho thằng pp nói với nó sau đó úp giấy tờ mà nó yêu cầu để nó veri cho, hồi trước có đọc nhưng thấy hơi phức tạp

gửi mail cho thằng pp nói với nó sau đó úp giấy tờ mà nó yêu cầu để nó veri cho, hồi trước có đọc nhưng thấy hơi phức tạp
ặc thế thì mất công quá! mình đang định làm cái thẻ SHINY CARD của Sacombank àm đọc bài này xong thấy ngại, chỉ sợ không vẻy được thì phí.
Giờ có loại thẻ Visa ảo nào ngon ôr rẻ o bạn chỉ mình với!

ặc thế thì mất công quá! mình đang định làm cái thẻ SHINY CARD của Sacombank àm đọc bài này xong thấy ngại, chỉ sợ không vẻy được thì phí.
Giờ có loại thẻ Visa ảo nào ngon ôr rẻ o bạn chỉ mình với!
@lehung1368 vào hỗ trợ đê! à mà mình thank toán qua thẻ điện thoại nên chắc không thể mua chỗ bạn được!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week