? very paypal bằng vietcombank

Transaction Code : 2920

Có rùi mà cậu :oops:
số này không phải bạn ah :), mình thử rồi nó báo sai và mình đã gọi lên 1900 54 54 13 thì họ cho số khác và đã very được rồi

thẻ visa nào mà chẳng veri được..quan trọng lúc rút về ngân hàng nào hỗ trợ nhanh hơn thôi..Tớ thấy ACB là về nhanh nhất.2-3 ngày sau khi báo complete là tiền về tới thẻ

ACB thì tầm 9-10 tháng lại đây veri là có code liền.Chứ lúc trước veri xong là phải đợi 24h gọi lên ngân hàng hỏi còn trên web là 2 ngày nó mới có

Nói chung xài ACB là tốt nhất.Rút trước 4h chìu thứ 2 là nhanh thì trưa thứ 5 tiền về or chậm nhất là chìu thứ 6 tiền về thẻ ATM

Nói chung xài ACB là tốt nhất.Rút trước 4h chìu thứ 2 là nhanh thì trưa thứ 5 tiền về or chậm nhất là chìu thứ 6 tiền về thẻ ATM
thấy bảo ACB h kẹt tiền lắm hả b?

Các pro ơi giúp e vs . E ngu về cái khoản bank này . E muốn add thẻ VCB của e vào Paypal mà ko đc. Nó yêu cầu đánh số in trên thẻ VCB của e thì nó báo kêu Ngân hàng ko hỗ trợ thanh toán dịch vụ này là ntn ạ ?? . E phải làm gì đế khắc phục đc

" The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue "

chưa thấy ai dùng lần nào hét, bit dc ko:rolleyes:

em lỡ đăng ký và very paypal bằng thẻ visa vietcombank, paypal nó trừ tiền nhưng ko gửi mã kick hoat cho em, giờ em phải làm sao? nhờ các pro giúp e với
Lên ngân hàng thì chỉ nhận được hoá đơn:
Transaction Code : 2920 CA DR ADJ - BLK
Date/time entered : 11/10/2013
Teller ID/SEQ :F967 889945
Bramch of Txn : 70
Debit or credit : D
Amout : 41,928.00 VND
Source : Z 25
Reference No :zF967 2920889945
Remark : Post : 889945.201310113.142445.4259852245

thanks mọi người , mình đã very được rồi bằng cách :
Bạn gọi lên trung tâm thẻ của Vietcombank 1900 54 54 13 và trình bày là đã verify bằng thẻ VCB visa, yêu cầu họ cung cấp 4 số digital code là được
Bạn này nói chuẩn rồi, về cái Paypal, Vietcombank thì không bằng ACB được nhưng cũng chẳng kém hơn đâu, mình sử dụng cả năm trời rồi, thấy rất tốt, chẳng có vấn đề gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week