Report vgroupbosskiet cố tình vu khống, nói xéo, nói móc

Status
Not open for further replies.

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus

M report theo " Bạn có quyền Report người khác khi họ cố tình vu khống, nói xéo, nói móc,... "
Bạn vgroupbosskiet vui lòng cho m biết m làm sai nguyên tắc gì ? sai rule gì ? Cung cấp bằng chứng cụ thể nếu không thì MOD box này xử lý hộ . Cám ơn .

@Other : Mấy bạn nói m sao Report , sao không dĩ hòa vi quý . m đã im lặng làm việc không quan tâm chuyện cũ nữa nhưng bạn này vẫn thích bới nó lên chọc ngoáy vào lần nữa .

Max

Last edited:
LÀm cái report mà ko đưa cái link để mọi người biết mọi chuyện bắt nguồn từ đâu, cắt đầu cắt đuôi thế kia ai hiểu hết nội tình :eek::eek:

Upvote 0
Công nhận là nhìn avatar bác Kiệt với maxryan như 2 anh em sinh đôi vậy
Từ miệng , mắt cho đến tóc

Upvote 0
Upvote 0
Cậu MAX chắc ấm ức lắm hả? :rolleyes:
Mính đá xoáy cậu đấy! ;)
Cậu y như 1 con Robot chi biết theo Rules mà làm!
Topic lập sai box sai rule thì del, tặng thẻ? Làm thế hay lắm à? :rolleyes:
Đến cả Shin khi muốn Del bài mình còn inbox nhắc nhở. Bạn làm thế với người khác ko được à? ;)
Mà mình Vu khống bạn điều gì? o_O

Upvote 0
Cậu MAX chắc ấm ức lắm hả? :rolleyes:
Mính đá xoáy cậu đấy! ;)
Cậu y như 1 con Robot chi biết theo Rules mà làm!
Topic lập sai box sai rule thì del, tặng thẻ? Làm thế hay lắm à? :rolleyes:
Đến cả Shin khi muốn Del bài mình còn inbox nhắc nhở. Bạn làm thế với người khác ko được à? ;)
Mà mình Vu khống bạn điều gì? o_O
Lúc trước Shin k có hướng dẫn làm MOD nên m làm theo Rule bây giờ thì khác gần đây không hề có topic Report m nhưng b vẫn muốn lôi chuyện cũ ra m đã giải thích rõ ràng b vẫn tiếp tục đá xoáy.
Như phía trên khi NamTuoc nói MOD nào làm sai nguyên tắc , sai Rule thì bạn nói bằng chứng là mình . Vậy b cho mình hỏi m đã làm sai nguyên tắc nào , rule nào , bằng chứng cụ thể vì lời nói của b ảnh hưởng đến m .

Max

Upvote 0
Lúc trước Shin k có hướng dẫn làm MOD nên m làm theo Rule bây giờ thì khác gần đây không hề có topic Report m nhưng b vẫn muốn lôi chuyện cũ ra m đã giải thích rõ ràng b vẫn tiếp tục đá xoáy.
Như phía trên khi NamTuoc nói MOD nào làm sai nguyên tắc , sai Rule thì bạn nói bằng chứng là mình . Vậy b cho mình hỏi m đã làm sai nguyên tắc nào , rule nào , bằng chứng cụ thể vì lời nói của b ảnh hưởng đến m .

Max
Rules thì bạn làm đúng vì bạn là 1 con Robot :rolleyes:
Còn nguyên tắc! o_O RẤt nhiều người phàn nàn vì cái thái độ del topic và tặng thẻ! :confused:
Cậu có biết nguyên nhân vì sao cậu phải giái thích và ko làm theo cách đó nữa ko? =)) => Vì bị report đấy! Thử ko có mấy topic report xem bạn có tiếp tục làm như vậy ko? :eek:
Đã làm sai, mem góp ý còn bày đặt làm trò trẻ con! o_O
Muốn banned mình hả max, muốn làm theo như 1 con Robot phải ko? Vào Rules 4r tìm chỗ nào có nội dung là đá xoáy làm ảnh hưởng đến danh dự người khác mà bị banned thì kêu Mod banned mình đi! :rolleyes:

Upvote 0

Max

Thằng max này nhiều lúc ăn nói khắm bỏ mịa, nói chung éo ưa thằng này. Bố láo, tinh vi, cậy quyền, khác éo gì người khác đâu mà ri mới chả pót

Upvote 0
mọi chuyện từ đây nè http://mmo4me.com/threads/phuong-phap-hoat-dong-cua-doi-ngu-bqt.123896/ ,shin mới đóng topic xong keke ,shin đóng topic rồi thì thôi mọi việc coi như xong đi ,dĩ hòa vi quý tốt hơn hết mà ,thêm 1 người bạn bớt 1 kẻ thù còn hơn là thêm 1 kẻ thù mất 1 người bạn haiz :(
Trùi ah mấy topic của admin lập mình đâu có xem đâu nên hem biết chuyện, mà thôi admin đã close rùi còn report gì nữa chứ................

Upvote 0
Rules thì bạn làm đúng vì bạn là 1 con Robot :rolleyes:
Còn nguyên tắc! o_O RẤt nhiều người phàn nàn vì cái thái độ del topic và tặng thẻ! :confused:
Cậu có biết nguyên nhân vì sao cậu phải giái thích và ko làm theo cách đó nữa ko? =)) => Vì bị report đấy! Thử ko có mấy topic report xem bạn có tiếp tục làm như vậy ko? :eek:
Đã làm sai, mem góp ý còn bày đặt làm trò trẻ con! o_O
Muốn banned mình hả max, muốn làm theo như 1 con Robot phải ko? Vào Rules 4r tìm chỗ nào có nội dung là đá xoáy làm ảnh hưởng đến danh dự người khác mà bị banned thì kêu Mod banned mình đi! :rolleyes:
M thế nào thì đó là việc của m , b vui lòng cho m topic yêu cầu MOD phải tuân theo cái nguyên tắc mà b nói đừng vòng vo ở những chuyện khác :)

Max

Upvote 0
M thế nào thì đó là việc của m , b vui lòng cho m topic yêu cầu MOD phải tuân theo cái nguyên tắc mà b nói đừng vòng vo ở những chuyện khác :)

Max
Bạn biết đọc chữ ko vậy? :rolleyes: Mình trả lời ở phía trên rồi còn kêu trả lời gì nữa! :eek:

Upvote 0
Nick 4room bây giờ không còn quan trọng như trước đây. Thích là ban, chán là bỏ. Nên report nhau làm gì rồi lại nhận gạch đá khó nghe. BQT làm sao cho nó tốt hơn thì nên, chứ war nhau, member còn chấp nhận được chứ mod mà vì mấy chuyện này thì chả khác nào tự tay bóp daiz rồi kêu đau

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week