Report vgroupbosskiet cố tình vu khống, nói xéo, nói móc

Status
Not open for further replies.

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus

M report theo " Bạn có quyền Report người khác khi họ cố tình vu khống, nói xéo, nói móc,... "
Bạn vgroupbosskiet vui lòng cho m biết m làm sai nguyên tắc gì ? sai rule gì ? Cung cấp bằng chứng cụ thể nếu không thì MOD box này xử lý hộ . Cám ơn .

@Other : Mấy bạn nói m sao Report , sao không dĩ hòa vi quý . m đã im lặng làm việc không quan tâm chuyện cũ nữa nhưng bạn này vẫn thích bới nó lên chọc ngoáy vào lần nữa .

Max

Last edited:
Nhìn 2 cái mặt avatar giống như anh em sao lại report nhau thế nhĩ???
Nếu chịu khó để ý thì thấy ngoài 2 thèng ni thì còn 1 thèng nữa nhìn cũng giống anh em sinh 3 lém ;)

Upvote 0
Một điều nhịn, chín điều lành.... cùng dân mmo hết, tranh nhau chi mấy chuyện vớ vẩn này nhỉ !?
Khổ, vấn đề gà cái gã Max là soắn trên từng hạt cát, dính phốt hay dính sh*t gì là sớm hay muộn thôi, làm mod mà soắn thì khỏi phải bàn

Upvote 0
nói thẳng với max nha, bosskiet nói không phải là sai hết đâu, từ cái ngày lên làm mod thì.... hẳng ra :)

Upvote 0
maxryan9999 cũng đã rút kinh nghiệm về việc quản lý box rùi.Về việc này BQT đã rõ.Các bạn cũng thông cảm đi chứ.Hai bên dĩ hòa vi quý đi.Còn về Max thì nên giải thích rõ ràng cho mem hiểu tránh gây war không lợi cho cậu.

Upvote 0
Nói thật nhé . 4room cấm huy động vốn dưới mọi hình thức . Bạn max xem lại cái chữ ký huy động vốn làm PALM của bạn đi rồi hãy report người khác

Bản thân bạn làm sai rule rồi còn nói người khác làm gì .

Đôi lời , ai thích thì like ai ko thích thì ném đá mình nhận hết

Upvote 0
Vụ này max cũng im lặng rồi, Ku Kiệt cũng không có ý kiến gì, mod nào vô close cho yên chuyện, ai về nhà đó cho vui vẻ nhé

Upvote 0
Cậu MAX chắc ấm ức lắm hả? :rolleyes:
Mính đá xoáy cậu đấy! ;)
Cậu y như 1 con Robot chi biết theo Rules mà làm!
Topic lập sai box sai rule thì del, tặng thẻ? Làm thế hay lắm à? :rolleyes:
Đến cả Shin khi muốn Del bài mình còn inbox nhắc nhở. Bạn làm thế với người khác ko được à? ;)
Mà mình Vu khống bạn điều gì? o_O
bác cứ nhìn hoàn cảnh của iem thì biết. thời gian dể oánh capcha kiếm tiền, chứ ko nên soi mói, vạch lá tìm sâu ng khác rồi del bài, dìm hàng.
chia bùn cùng bác capcha kiet.

Upvote 0
Vụ này max cũng im lặng rồi, Ku Kiệt cũng không có ý kiến gì, mod nào vô close cho yên chuyện, ai về nhà đó cho vui vẻ nhé
:D Mọi chuyện đã êm xui! Người report ko nói j nữa thì koi như xong chuyện rồi! :rolleyes:

Upvote 0
:D Mọi chuyện đã êm xui! Người report ko nói j nữa thì koi như xong chuyện rồi! :rolleyes:
xong rồi thì bác làm cái event 10 vé matxa vip cho anh xả xui đi bác. quăng inbox hộ 1 vé nhé. đang vã quá, cuối tuần chưa kiếm dc xu nào

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week