vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

529:p chơi có khúc và dừng đúng lúc

BTC giảm còn giá xăng thì tăng. Đợi xăng giảm chắc BTC sẽ tăng.
:) giá xăng tăng- lạm phát- đồng tiền mất giá- BTC tăng- kênh an toàn

:D đám cưới mà nhờ bác này chụp hình, BTC tăng giảm đột ngột chắc bể sô cưới của người ta quá
Thôi tội quá bác. Hiện giờ BTC ở btc-e là 526 nhé. Tối nay sẽ tăng ít nhất là 50$ nữa. Tụi china đã đưa giá BTC xuống đáy rồi, các đầu nậu đã bung tiền USD để mua BTC hết trong khi các tiểu thương nhỏ e sợ nhà nước TQ ko cho rút CNY nên họ tháo chạy ra khỏi sàn BTC China. Bây giờ trở đi đầu nậu sẽ bán ra, người ta sẽ mua WMZ, PM bằng CNY (nhân dân tệ) để mua BTC lại thôi.
Mấy bác chơi trên sàn này mà chỉ để ý tỷ giá USD/BTC thôi thì quá bị động rồi. Sau này thì không biết chứ từ đây trở về trước thì hãy xem tỷ giá CNY/BTC rồi hãy quyết định mua vào bán ra. TUi bảo đảm trăm trận trăm thắng. Bí quyết bỏ 86$ (tương đương 0.0976BTC) lúc đó giờ lên tới 0.5342 BTC sau 2 đêm 1 ngày đó các bác ạ.

Hãy bình tĩnh và dùng đầu oc để làm việc, đừng lấy đầu tóc ra làm việc. Nó chỉ khác mỗi chữ t còn giống nhau chữ óc.

:D chỉ giỏi chém gió... đặt là bác thì bác có ngồi yên được ko
Thì đang ôm đây, và cũng đang ngầu koi phim chờ lên đây, với lại trong câu nói của mình k có tí gió nào hết, đừng có cay cú chuyện cũ mà sinh sự nha cậu

Thôi tội quá bác. Hiện giờ BTC ở btc-e là 526 nhé. Tối nay sẽ tăng ít nhất là 50$ nữa. Tụi china đã đưa giá BTC xuống đáy rồi, các đầu nậu đã bung tiền USD để mua BTC hết trong khi các tiểu thương nhỏ e sợ nhà nước TQ ko cho rút CNY nên họ tháo chạy ra khỏi sàn BTC China. Bây giờ trở đi đầu nậu sẽ bán ra, người ta sẽ mua WMZ, PM bằng CNY (nhân dân tệ) để mua BTC lại thôi.
Mấy bác chơi trên sàn này mà chỉ để ý tỷ giá USD/BTC thôi thì quá bị động rồi. Sau này thì không biết chứ từ đây trở về trước thì hãy xem tỷ giá CNY/BTC rồi hãy quyết định mua vào bán ra. TUi bảo đảm trăm trận trăm thắng. Bí quyết bỏ 86$ (tương đương 0.0976BTC) lúc đó giờ lên tới 0.5342 BTC sau 2 đêm 1 ngày đó các bác ạ.

Hãy bình tĩnh và dùng đầu oc để làm việc, đừng lấy đầu tóc ra làm việc. Nó chỉ khác mỗi chữ t còn giống nhau chữ óc.

bác này gỏi thật.. 2 ngày 1 đêm lúc giá BTC 862... Bác có 0.0976 mà trade gioi vay ^^! nội cái rớt giá BTC là bác mất 1 nữa rùi

:( 575 tiếc vkl

Lên mạnh nhé các thím.

bác này gỏi thật.. 2 ngày 1 đêm lúc giá BTC 862... Bác có 0.0976 mà trade gioi vay ^^! nội cái rớt giá BTC là bác mất 1 nữa rùi
Đúng vậy bác. Mình lời trên BTC chứ bây giờ so với USD thì giảm 30% cuối cùng còn lời ít.

Tặng các bác 1 công cụ xem nhịp tim của tụi TQ để yên tâm công tác nhé.
http://bitcoinwisdom.com/markets/btcchina/btccny
Hồi tui coment cái này thì tỷ giá 2391 CNY/BTC đó.

Giá LTC đang lên so với BTC đó các bác ạ. Nhào qua LTC để kiếm thêm vài % nữa kẻo uổng.

:) đúng là có đại gia nào đó lũng đaọn thị trường BTC thê giới....Công nhận mấy member nước ngoài nắm thông tin kinh thiệt,,,,Lúc giá dow...Trên xàn Mtgox va bitstamp xuất hiện nhìu acc mới sell .... làm thiên hạ bán ầm ầm theo... Đến khi được các đại gia gom hàng +_+ .... chú ý các giao dịch nhỏ lẽ từ 0.5 trở xún....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week