[Video Clip] Report Nhóm MMO4ME Đi Phát Quà Tháng 12/2013

Status
Not open for further replies.
anh @chemgio lên kế hoạch tháng 2 luôn anh, để anh em đọc được là tranh thủ lên sài gòn sắp xếp thời gian nữa hehe :D

anh @chemgio lên kế hoạch tháng 2 luôn anh, để anh em đọc được là tranh thủ lên sài gòn sắp xếp thời gian nữa hehe :D
khi nào em lên sài gòn ,vicgiap lên sài gòn vào tuần sau ,có thể khi đó sẽ có thể hoạch :D

mít ướt hả hì :), giỡn vui đó nha, giọt nước mắt của lòng thương người :)
củng muốn có nhiêu xiền để giúp đở dc nhieu người.nhưng mới tập chơi offer,nên chua kiem dc xiền:(

sao có mấy người nhận quà mà mặt lạnh lùng quá, không thấy vui mà cũng không thấy cười đáp lại gì cả nhỉ. Hay là họ không thích
Thank tất cả anh em MMO đã là được việc có ích

sao có mấy người nhận quà mà mặt lạnh lùng quá, không thấy vui mà cũng không thấy cười đáp lại gì cả nhỉ. Hay là họ không thích
Thank tất cả anh em MMO đã là được việc có ích
Ko phải đâu bạn, chắc là họ chưa tỉnh ngủ hì. :)

đã có kế hoạch tháng 2 anh em vào xem nhé ,hiện tại chưa có cảm xúc nên chưa viết bài quyên góp ủng hộ tháng 2 được ,khi nào mình có cảm xúc thì mình sẽ viết bài đó sau, giờ post kế hoạch tháng 2 lên cho anh em xem trước để chuẩn bị sắp xếp để tham gia :D

ở xa quá đại ka ơi..zô sg thì biết ở đâu vs lại ko rành đường xá gặp người ko tốt vs lừa đảo e ngán lăm. .:)
đi từ thiện xong, ngủ ở khách sạn hì. Ngán thì mai này cũng lớn cũng phải ra đời thôi hì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week