Video để không công khai vẫn bị report bản quyền

phải nói rõ là ytb nó quét bản quyền chứ còn không có ai thấy mà report
vào mail thấy cty nó report bản quyền từng cái video một :rolleyes:

thời nào rồi mà ko biết phân biệt quét vs report :confused: vào mail 1 cái là biết ngay , khác xa nhau :rolleyes:

của tôi là không công khai nhé , riêng tư tui chưa bị o_O

Dạng như mấy phim trước đã bị YT nó gỡ rồi giờ up lại nó bị dính cái phốt cũ thì die thôi chứ sao

vào mail thấy cty nó report bản quyền từng cái video một :rolleyes:

thời nào rồi mà ko biết phân biệt quét vs report :confused: vào mail 1 cái là biết ngay , khác xa nhau :rolleyes:

của tôi là không công khai nhé , riêng tư tui chưa bị o_O
Đó là nó đã rp video của bạn trước khi bạn riêng tư nhé
còn chuyện đã để riêng tư mà họ rp thì không bao giờ có, nếu có thì chỉ là youtube nó quét :D

Đó là nó đã rp video của bạn trước khi bạn riêng tư nhé
còn chuyện đã để riêng tư mà họ rp thì không bao giờ có, nếu có thì chỉ là youtube nó quét :D
có chuyện ko công khai và bị rp bản quyền nhé bạn
mình mới bị xong
nếu ytb quét thì block ww rồi ăn gậy là cùng
đằng này up lên 1 thời gian ko sao
đang tính edit để công khai ra thì bị gậy bản quyền phát hiện thủ công

có chuyện ko công khai và bị rp bản quyền nhé bạn
mình mới bị xong
nếu ytb quét thì block ww rồi ăn gậy là cùng
đằng này up lên 1 thời gian ko sao
đang tính edit để công khai ra thì bị gậy bản quyền phát hiện thủ công
mình đồng ý là video không công khai vẫn rp bình thường, còn riêng tư thì không bao giờ có.
Bạn nói Youtube quét chỉ bị dính gậy thôi thì không hoàn toàn, đợt vừa rồi nó quét chết sạch kênh đó không thấy sao, có thể bạn không có kênh nào chết như vậy, nhưng lướt qua các group thì đã có rất nhiều người bị như vậy, ngay mình cũng bị chết trên dưới 10 kênh (trước đó kênh vẫn sạch, chưa dính gậy hay bất kỳ cảnh cáo nào cả, chỉ có cái mail tới và kênh die)

mình đồng ý là video không công khai vẫn rp bình thường, còn riêng tư thì không bao giờ có.
Bạn nói Youtube quét chỉ bị dính gậy thôi thì không hoàn toàn, đợt vừa rồi nó quét chết sạch kênh đó không thấy sao, có thể bạn không có kênh nào chết như vậy, nhưng lướt qua các group thì đã có rất nhiều người bị như vậy, ngay mình cũng bị chết trên dưới 10 kênh (trước đó kênh vẫn sạch, chưa dính gậy hay bất kỳ cảnh cáo nào cả, chỉ có cái mail tới và kênh die)
việc quét đấy hầu hết là chết vì spam, hoặc nguyên tắc cộng đồng
youtube quét thì bạn sẽ chỉ bị gậy và video bị block ww thôi

Thực ra thì có thể ông nắm content ID có tool riêng để quẩy tất cả video trên yt, kể cả private chứ ko phải là ông ấy search tay ra video

Thực ra thì có thể ông nắm content ID có tool riêng để quẩy tất cả video trên yt, kể cả private chứ ko phải là ông ấy search tay ra video
Bạn ơi! có tool hay không thì muốn rp 1 video đang ở chế độ riêng tư thì phải vào xem được video đó, không thì bạn rp bằng cách nào :D

mail này mà quét gì mấy cha ơi , nhìn cmt thấy chán o_O

Trong hệ thống CMS content ID của youtube có rất nhiều chức năng, các video riêng tư có thể trước hết là bị quét tự động bị dính 3rd nhưng chưa thông báo qua mail, bên giữ bản quyền họ nhận dc thông báo trong CMS của họ thế là họ takedown tay, hoặc họ cũng có thể set auto trước trong CMS là nếu phát hiện ra video vi phạm thì sẽ tự động takedown video đó luôn. Điều này có thể giải thích tại sao video private cũng có thể bị report. Mình nghĩ hệ thống nó chạy như vậy

YTB nó mới nâng cấp thêm chế độ tự quét này nhé, chứ Private thì bố ai ngoài YTB xem dc mà report :v

Nói chung nghỉ Youtube đi, sang Itube =]

youtube nó làm chứ ai report. Kênh mình tạo có video nào đâu mà nó cũng cho ra đảo ở. Cái này là nguyên nhân là do kênh không hoạt động là die chắc.:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom