Help Video hướng dẫn làm nhiệm vụ tại seosprint cho newbie

mình muốn cặp với máy bay coingo cơ nhưng máy bay lượn nhanh quá theo ko kịp đành phải đi nhờ xe ôm sval :)):binhsua112:

Dự là hai ngừi đàn ông nầy sẽ có khả năng mang đến hp cho nhau :binhsua112:

Reg nick mới và nhận bonus thôi :)

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

Đối với nhân tài thì mình phải có chế độ đãi ngộ riêng :)

chị có được chế độ đãi ngộ riêng như thế không em?:binhsua37:

---------- Post added at 07:15 AM ---------- Previous post was at 07:13 AM ----------

mình muốn cặp với máy bay coingo cơ nhưng máy bay lượn nhanh quá theo ko kịp đành phải đi nhờ xe ôm sval :)):binhsua112:

nghĩ ra biệt danh gọi resign rùi, giờ ta gọi là nhok nhé,kaka:binhsua146:
nhok nhắc gì đến ta đấy?

Up, thấy có nv 1-4 rub, sướng nhưng khó đc

:D nhiều cái dễ mà cậu.

chị có được chế độ đãi ngộ riêng như thế không em?:binhsua37:

---------- Post added at 07:15 AM ---------- Previous post was at 07:13 AM ----------

nghĩ ra biệt danh gọi resign rùi, giờ ta gọi là nhok nhé,kaka:binhsua146:
nhok nhắc gì đến ta đấy?

Ai pro cũng sẽ được đãi ngộ chị ạ.

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Cẩn thận với thằng chủ job cuối 493369 dính hết 7 cái black list job của nó vì lỗi Ip đã được thực hiện, trong khi ngày nào mình cũng đổi ip. Dính liền 2 account tạo lại lun.

Cẩn thận với thằng chủ job cuối 493369 dính hết 7 cái black list job của nó vì lỗi Ip đã được thực hiện, trong khi ngày nào mình cũng đổi ip. Dính liền 2 account tạo lại lun.

thằng này có 5jobs thì 4 jobs mình đã làm và được trả tiền. :) cứ làm đúng là ok mà chiến thôi :)

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

Mà jobs thằng này dễ, nhanh. chỉ cần 6 link là đủ.

có thể thằng chủ job này khó tính. nó bắt mỗi khi thực hiện job của nó thì phải đổi IP chứ ko phải thực hiện hết 7job 1 ngày rồi sang ngày sau mới đổi IP

có thể thằng chủ job này khó tính. nó bắt mỗi khi thực hiện job của nó thì phải đổi IP chứ ko phải thực hiện hết 7job 1 ngày rồi sang ngày sau mới đổi IP

Cảm ơn đồng chí nhé. thôi, đi ăn tơm phát.

Chuẩn đừng chỉnh nha :D
Gặp nhiều nv của cùng 1 chủ job kiểu này thì mỗi nv phải làm trên 1 IP khác nhau, mà mình ghét nên mình bơ luôn có khi chả thèm làm :m118:

Chuẩn đừng chỉnh nha :D
Gặp nhiều nv của cùng 1 chủ job kiểu này thì mỗi nv phải làm trên 1 IP khác nhau, mà mình ghét nên mình bơ luôn có khi chả thèm làm :m118:

hoặc trùng ip thì click quảng cái google trang khác trang trước. nó vẫn tính cho mình mà.

[n] upppppppppppppppppppppp

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week