Help [Video] Hướng dẫn newbie làm offer

Cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm.
Nhờ vậy mà những newbie như mình đã học hỏi được thêm rất nhiều điều bổ ích
Cho mình thơm bạn một cái nhá moah moah

híc nếu new mà chiến bắt đầu chiến offers nhìn video mấy bác làm nhanh khiếp
lên có 1 chế độ làm từng offers, cứ mở loạt offers lên làm nhưng pro sao mấy new coi và làm theo được

híc nếu new mà chiến bắt đầu chiến offers nhìn video mấy bác làm nhanh khiếp
lên có 1 chế độ làm từng offers, cứ mở loạt offers lên làm nhưng pro sao mấy new coi và làm theo được
Uk em đang cố gắng làm tốt hơn còn ai pro thì làm dùm vài cái em up lên #1 cho :D

Mình đang tập tành offer với site Ptp , Mấy bạn có thể cho mình biết list offer làm dể lead ở site ptp ko . Mình tập off làm xong chả biết làm sai hay là do làm đúng mà offer ko lead . mò kểu này khó quá cần list offer lead để mò cho dể :(

úp lên nào . quả nhiên bổ ích . người tốt ,:m015: ah em nào xem video nào làm có $ RCB cho chủ thớt nào Jonaochi dạy 70$ đó nhé . em vẫn chưa làm ra $ nao :D:D:D:D

Đã update 1 số thuật ngữ pro nào xem em có sai hay thiếu sót gì thì nói em sửa nhé :)

3 cái link youtube với mf là giống nhau hả bác
Đang nghiên cứu offer đúng lúc gặp topic này, đúng là bùn ngủ gặp chiếu manh:binhsua25:
Khác hết bác ạ :D
.................

offer mình thắc mắc cách pay về paypal và cái sock nó load chậm quá,chủ thớt có thể giải đáp thắc mắc giúp mình được ko :),vài cách làm lead sơ sơ thì mình biết rồi ^^

offer mình thắc mắc cách pay về paypal và cái sock nó load chậm quá,chủ thớt có thể giải đáp thắc mắc giúp mình được ko :),vài cách làm lead sơ sơ thì mình biết rồi ^^
LÀ sao em k hĩu chị
Ý chị nói là chị làm GPT US hã
Làm site us mới cần pay về pp còn site vn thì thường admin kêu nộp acc gồm id pass point rùi admin check và pay vào VCB hoặc Đông Á ....

LÀ sao em k hĩu chị
Ý chị nói là chị làm GPT US hã
Làm site us mới cần pay về pp còn site vn thì thường admin kêu nộp acc gồm id pass point rùi admin check và pay vào VCB hoặc Đông Á ....

làm site gpt us bạn ^^,mình chưa hiểu cách withdraw về pp lắm,bạn solo hay làm cho group ?

làm site gpt us bạn ^^,mình chưa hiểu cách withdraw về pp lắm,bạn solo hay làm cho group ?
Em làm cho G
Chị mún theo GPT thì theo anh iamme ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week