Video hướng dẫn trade sàn tùy chọn nhị phân dễ dàng

Nhìn sơ cái avatar tưởng Trấn Thành :D
Nghe binary ngon nhỉ, mình chơi optiontrade, thắng thua huề vốn. Thấy cũng hên xui quá

cái này chả khác j cờ bạc, mình đã thử nhưng mình vẫn chưa hiểu cách tính lỗ lãi thế nào. ảnh trên mình chọn mua lên giá rõ ràng cao hơn mà giao dịch mình vẫn lỗ thế nao?

khó ăn quá

cái này chả khác j cờ bạc, mình đã thử nhưng mình vẫn chưa hiểu cách tính lỗ lãi thế nào. ảnh trên mình chọn mua lên giá rõ ràng cao hơn mà giao dịch mình vẫn lỗ thế nao?

bạn khi vào lệnh là thế, trong ảnh vẫn chưa kết thức thời gian hợp đồng mà, bạn test thoải mái

Cái này nó cũng giống như là spreads trong FX thôi mà bạn :)

Cái này nó cũng giống như là spreads trong FX thôi mà bạn :)

Sao mình không thấy nó giống spreads chút nào cả, spread chỉ mất có 1 lần khi vào lệnh, còn thằng này mất liên tục cho mỗi lênh.
Mà công nhận bác chủ thớt gồng giỏi thiệt, nó âm lên gần 70$ rồi mới thoát nạn, và thắng tầm 2$.--> Như vậy nếu 1 lọt 1 cái stoploss ở -100$ thì cần gần 50 lệnh ăn mới có thể cover được cái lệnh lỗ đó, nếu ngày xui mất stoploss chừng 3 đến 5 lần thì ăn cám cả tháng...:) Ý kiến riêng, mong chỉ giáo...:)

Sao mình không thấy nó giống spreads chút nào cả, spread chỉ mất có 1 lần khi vào lệnh, còn thằng này mất liên tục cho mỗi lênh.
Mà công nhận bác chủ thớt gồng giỏi thiệt, nó âm lên gần 70$ rồi mới thoát nạn, và thắng tầm 2$.--> Như vậy nếu 1 lọt 1 cái stoploss ở -100$ thì cần gần 50 lệnh ăn mới có thể cover được cái lệnh lỗ đó, nếu ngày xui mất stoploss chừng 3 đến 5 lần thì ăn cám cả tháng...:) Ý kiến riêng, mong chỉ giáo...:)
Mình thì không cắt như vậy. mình trade theo như system forex của mình, coi như cái này là giới hạn số tiền mất và được thôi. Lệnh chỉ két thúc khi hết thời gian mình định ^^

Ngày hôm qua của mình. Thực ra cái này không quá khó ăn. quan trọng là sàn thế nào thôi :).
View attachment 84126
Chính cmn xác. CHơi cái này thực ra không khó để ăn. Quan trọng là sàn, nó có trung thực với mình không mà thôi.

Chính cmn xác. CHơi cái này thực ra không khó để ăn. Quan trọng là sàn, nó có trung thực với mình không mà thôi.
Mình trước chưa thử bao giờ, hôm trước vào, còn có 9$ ở skrill nên cho vao thử, vì cũng chưa biết sàn nó thế nào mà dep nhìu :), mình đặt lệnh khung thời gian dài nên cũng không quá lo ^^. hôm nay bận quá nên chưa vào được cái nào :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,923
174,099
Latest member
diadiempy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week