Video hướng dẫn trade sàn tùy chọn nhị phân dễ dàng

Bạn vào trang chủ, kéo xuống dưới cùng sẽ thấy các phương thức thanh toán, dùng Skrill là khỏe ^^, mỗi cái phí hơi cao
Theo mình thấy thì thằng nào cũng có phí cả, không nhiều thì ít, quan trọng là nếu profit cao hơn phí thì chơi, còn nếu profit còn ít hơn phí thì đem tiền uống cafe cho khoẻ...:)

Theo mình thấy thì thằng nào cũng có phí cả, không nhiều thì ít, quan trọng là nếu profit cao hơn phí thì chơi, còn nếu profit còn ít hơn phí thì đem tiền uống cafe cho khoẻ...:)
haha, đúng r :). làm mà không đủ phí thì nghỉ ^^

mấy bác cho em hỏi nếu chơi thử ít thì gửi tiền vào bằng cách nào vậy ạ ?

Nếu bạn có ngân hàng Vietcombank, viettinbank, acb, hay đông á, bạn lập Perfect Money (có nhiều bài anh em MMO viết hướng dẫn rất nhiều ngoài google)
xong bạn mua pm xong nộp vào sàn là tiện nhất

bạn xem lịch sử của mình thấy mình chỉ đặt lệnh 2 và 3$ thôi :), vốn bé mà.

Đánh ít đánh nhiều miễn là lợi nhuận đều đều, và lời vượt vốn thì tốt.

Mình cũng đang tập tành thằng BO này, thấy nó hay hay 1 lợi thế của thằng BO này mình thấy là nó tự động ngắt lệnh, sẽ không còn vụ gồng lệnh nữa. Có lẽ sẽ thích hợp cho 1 số người.

Hiện tại mình đang đánh BO theo Signalstime. Ai có bí thêm quyết độc chiêu gì xin chỉ giáo...:)

Dù FX hay BO mình nghĩ quan trọng nhất vẫn là quản lý vốn và lòng tham cũng như mức độ khát nước, biết đươc điểm dừng dù thắng hay thua làm đc điều ấy bạn đẫ thắng đến 60 % rồi vì cá nhân nghĩ BO không quá khó đâu. Mỗi 1 lệnh bạn đặt bạn phải để cái tâm lý nó tốt và xác định đc có thua cũng k quá quan trọng thì mới thắng đc. Môtj ngày lướt sóng may mắn bắt đúng con sóng đẹp, giá mà ngày nào cũng may mắn như thế. Ai nói FX hay BO mà k cần may mắn thì xin lỗi . =)) chúc các bạn và tui kiếm đc tí cháo từ cái này.

đc.

Dù FX hay BO mình nghĩ quan trọng nhất vẫn là quản lý vốn và lòng tham cũng như mức độ khát nước, biết đươc điểm dừng dù thắng hay thua làm đc điều ấy bạn đẫ thắng đến 60 % rồi vì cá nhân nghĩ BO không quá khó đâu. Mỗi 1 lệnh bạn đặt bạn phải để cái tâm lý nó tốt và xác định đc có thua cũng k quá quan trọng thì mới thắng đc. Môtj ngày lướt sóng may mắn bắt đúng con sóng đẹp, giá mà ngày nào cũng may mắn như thế. Ai nói FX hay BO mà k cần may mắn thì xin lỗi . =)) chúc các bạn và tui kiếm đc tí cháo từ cái này.

đc.

Chúc mừng bạn, hy vọng luôn giữ được phong độ trade thế

Mong anh trade sàn cung cấp nhiều proof lãi nữa cho anh em xem,
đồng thời ai có phương pháp đánh hay đưa ra anh em bàn luận

Hôm nay đánh kiểu Chạm/Không chạm lãi đều luôn
cái này ae nên chọn 1 xu hướng lên hay xuống thì cứ để mãi trong quá trình đánh,
Cách đánh này là đón lỏng nó

đc.

Tất cả giao dịch đều bị tâm lý ảnh lên từng lệnh khi giao dịch, bạn cần đọc và ghi nhớ "Giao dịch có trách nhiệm"
KICH VÀO ĐỌC: https://www.binary.com/vi/responsible-trading.html

Cần ghi nhớ 5 đều sau mỗi khi vào lệnh
bandicam 2016-10-12 18-51-26-833.jpg

Việc loại bỏ tâm lý ra khỏi giao dịch thiệt quá khó khăn, nếu làm được thì khả năng thắng sẽ cải thiện hơn nhiều...;)

Bổ sung thông tin cách đánh Spread:
1. bạn nên để mặc định, trong phần" số tiền trên mỗi điểm nếu bạn để là 2 thì lãi sẽ nhân 2 lên tương đương lỗ cũng sẽ nhân 2 lên, khuyên các bạn mục này để 1 mặc định, tránh tình trạng thị trường biến động xấu gây cháy tài khoản
2. là số tiền lỗ, số tiền bạn có trong tài khoản, vì sao đánh cái này cần vốn lớn , mà không phải 100-200$ vì để tránh cháy tài khoản và giao dịch được an toần hơn.
3.là số tiền lãi mà khi thị trường lên hay xuống tới 20 điểm tức 20$ tiền lãi là nó tự chốt lệnh, hoặc các bạn tự chốt lãi khi có lãi 10-15$ cũng dc.
Gía chênh lệch tức là tại giá giao ngay cộng thêm hoặc trừ đi 8 điểm, từ điểm thứ 9 mới tính lãi cho bạn
Cách xem đồ thị, các bạn xem 3 mộc 1-10-30 phút để xem sự giao động của cây nến cuối cùng, 1phút phụ thuộc vào biểu đồ 10 phút, 1 cây nến 10 phút sẽ bằng 10 cây nến 1 phút, các bạn chú ý điều này.
bandicam 2016-11-05 21-42-43-183.jpg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,923
174,099
Latest member
diadiempy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week