Video không nghe âm thanh được trên điện thoại

namledinh1012

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Dear các bác,
Em vừa làm xong cái video, upload lên youtube bình thường, không vi phạm bất cứ điều gì. Vừa mua views của qqtube, (đang chạy). Trên máy tính vẫn nghe bình thường, nhưng trên điện thoại thì không.
Các bác có biết là bị sao ko ạ?
Em xin chân thành cảm ơn.

Dear các bác,
Em vừa làm xong cái video, upload lên youtube bình thường, không vi phạm bất cứ điều gì. Vừa mua views của qqtube, (đang chạy). Trên máy tính vẫn nghe bình thường, nhưng trên điện thoại thì không.

đập mẹ điện thoại đi mua cái IP6 xem nghe được ko

Mấy cái video youtube của người khác thì trên điện thoại bạn có nghe được không nhỉ
cùng câu hỏi, có khi ông thread tắt luôn phần âm thanh cũng nên

sao cái nào cũng trả lời mà của mình thì ko, nói đúng thì ko nghe

Em xin lỗi nếu có đụng chạm gì nhé, nhưng đm bác đừng thần thánh hóa cái ip6 của bác quá. Lớn rồi bác tự nghĩ nhé.
sao chú ngu vãi. cái đấy do con điện thoại gẻ của chú chứ liên quan j đên video

sao chú ngu vãi. cái đấy do con điện thoại gẻ của chú chứ liên quan j đên video
ông nên động não 1 tí, người ta nói bên trên rồi các video khác nghe đc, nhưng video kia lại nghe ko đc
Có thể thread dùng tut lách âm thanh đúng ko ?
Nếu là dùng tut share trên mạng tut này sẽ làm video ko nghe đc âm thanh ở điện thoại :)
Bạn có thể test thử trên đt khác và xem đúng như vậy ko nha :)
Nếu mình nhớ ko nhầm điều gì tut này khi nghe trên máy tính cũng chỉ nghe đc 1 loa mà thôi

ông nên động não 1 tí, người ta nói bên trên rồi các video khác nghe đc, nhưng video kia lại nghe ko đc
Có thể thread dùng tut lách âm thanh đúng ko ?
Nếu là dùng tut share trên mạng tut này sẽ làm video ko nghe đc âm thanh ở điện thoại :)
Bạn có thể test thử trên đt khác và xem đúng như vậy ko nha :)
Nếu mình nhớ ko nhầm điều gì tut này khi nghe trên máy tính cũng chỉ nghe đc 1 loa mà thôi
Chú mới cần động não. vấn đề là do cái điện thoại. giống như bác trên kia phát biểu kìa

Video bạn khi chưa up có âm thanh k. 1 là do dt bạn, 2 là video bạn k có tiếng. Hi. Mà bạn...cho mình hỏi bên qqtb mua view lại dc chưa. Mình còn mấy $ bên đó mà đợt trước view qqtb nó lên k nổi nên mình bỏ luôn k mua view nữa.
Dear các bác,

Chú mới cần động não. vấn đề là do cái điện thoại. giống như bác trên kia phát biểu kìa
xin lỗi iphone chưa chắc đã nghe đc, chỉ dòng đt 2 loa mới nghe đc, iphone ko nhầm cũng chỉ 1 loa duy nhất nghe kiểu L gì
trước khi phán nên xem lại, Iphone nó mấy loa mà đoài nghe thể loại âm thanh đã lách điếc 1 loa ?

xin lỗi iphone chưa chắc đã nghe đc, chỉ dòng đt 2 loa mới nghe đc, iphone ko nhầm cũng chỉ 1 loa duy nhất nghe kiểu L gì
trước khi phán nên xem lại, Iphone nó mấy loa mà đoài nghe thể loại âm thanh đã lách điếc 1 loa ?
Mình biết mà, mình ko cần phải trả lời những thằng ngu vì nó kéo mình xuống cùng đẳng cấp nó đấy. :v
Mình lách bằng CODE share trên mạng, nên chắc không nghe được.
Em chân thành cảm ơn các bác.

Mình biết mà, mình ko cần phải trả lời những thằng ngu vì nó kéo mình xuống cùng đẳng cấp nó đấy. :v
Mình lách bằng CODE share trên mạng, nên chắc không nghe được.
Em chân thành cảm ơn các bác.

thế có muốn thằng ngu này chỉ cho cách lách nghe được trên tất cả các thiết bị không? đã trình thấp rồi còn tinh tướng

thế có muốn thằng ngu này chỉ cho cách lách nghe được trên tất cả các thiết bị không? đã trình thấp rồi còn tinh tướng
Ê thằng ngu :D Hộp cái trình cao cho mãn thính với :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom